Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi Kwa Ndege ya Uchumi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masanilo, Oct 29, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu napenda kutoa pongezi zangu za dhati kwa ndugu yetu na rafiki yetu kwenye JF, kwa kuweza kufaulu viva voce examination na kutunukiwa shahada ya juu (Doctor of Philosophy) PhD. Najua umehangaika kwa muda mrefu na machapisho yako yamesimama. Hongera sana kamanda, walau wewe umehangaika si kama kilaza Kikwete aliyepewa bila kuhangaika. Hongera Dr Ndege ya uchumi taifa linakuhitaji

    Rev Masa K
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Ndege ya uchumi
    Ndo maana naona sasa jina lako limebadilika na kuwa Dr Ndege ya Uchumi am happy fo you man
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana Mch Masa na FirstLady1, naomba tuendelee kuombeana katika jukumu hili la kulitoa Taifa Mahala hapa na Kulipeleka mahala Pengine

    Mungu Awabariki sana
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hongera doctor
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Dr wa kweli Ndege ya uchumi kwa kazi nzuri iliyokuwezesha kukamata kitu hiyo. Sasa usisahau kutimiza wajibu wako October 31 na pia kufanya kampeni za mwisho dhidi ya thithiem.

    Hongera sana :peace:
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hao ndio madokta tunaowataka... sio wa kuchakachuliwa... HONGERA SANA MPIGANAJI, NINA IMANI UTARUDI KULE TUFUFUE LILE JUKWAA LETU LA ELIMU...

    HONGERA NDEGE YA UCHUMI
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hongera sana......but jokingly dont turn that into a ''Permanent head Disorder'':nono:
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hongera sana Dr!Mungu akupe hekima na busara ktk kuchambua na kuchanganua mambo kwa faida ya wana jf na Tz kwa ujumla,Mungu ibariki Tz,mungu ibariki Jf ,mungu mbariki Dr ndege ya uchumi.:peace::peace::peace:
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu.
    Ndege ya Uchumi for President's economy adviser
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hawa ndo madaktari nchi inayowahitaji si wale jamaa Kamala, Nchimbi, Matayo, Nagu, Makongoro, Kikwete list ni ndefu sana!
     
  11. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :clap2: :hungry: :tea:
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hongera sna dakitari nitakutafuta unitibu
     
  13. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Dr Ndege ya uchumi!!
     
  14. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dada vipi tena? Afya imeleta mgogoro?
     
  15. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mary,
    unataka tiba? ni pm
     
  16. R

    Renegade JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Hongera sana, sasa naona uchumi juu kwa sana.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    hongera
     
  18. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dr Hongera sana Mkuu wewe ni hadhina ya Taifa letu.Big up Mkuu.
     
  19. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hongera sana, ila usijiangushe thamini PhD yako
     
  20. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hongera sana dr wa ukweli ambaye si WA KICHINA KAMA JK
     
Loading...