Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Politiki sawa lakini tutenge muda pia kwa ajili ya hawa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Jan 5, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa wamefanya kitu kizuri nawapa pongezi na sisi kila mmoja wetu kwa nafasi zetu tunaweza.....tuichukue hii kama changamoto!


    1ST JAN 2012......MUNGU WANUSURU HAWA WATOTO.... [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"] Written by Mange [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: createdate, colspan: 2"] Sunday, 01 January 2012 19:20 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"]
    [​IMG]
    With Hilda,Nyagwa ,Aika na watoto at muhimbili...New yr;s...

    [​IMG]
    Nyagwa,Mange,Pamela,her friend,Kiki,Hilda and Aika kwenye wodi ya watoto wenye saratani...

    [​IMG]
    Dr. Mwele, and the rest of us....

    [​IMG]
    [​IMG]
    Dr. mwele akipanga zawadi za watoto...

    [​IMG]
    Mtoto anaesumbuliwa na cancer ya jicho...akiwa ameshatolea jicho moja...

    [​IMG]
    tukiwa tunawagaia watoto zawadi za mwaka mpya

    [​IMG]
    [​IMG]
    Aika akigawa zawadi...

    [​IMG]
    mtoto mwenye cancer ya taya....

    [​IMG]
    Kiki and Nyagwa....

    [​IMG]
    Kiki akigawa zawadi...

    [​IMG]
    Pamela akigawa zawadi...

    [​IMG]
    Sheria ngowi and i tukizungumza na mtoto wenye cancer ya taya/usoni

    [​IMG]
    Duh, pole sana mtoto mzuri....

    [​IMG]
    Dr. Mwele akicheza na mtoto...

    [​IMG]
    Kiki akicheza na mtoto...

    [​IMG]
    [​IMG]
    Aika and friend wakicheza na mtoto...

    [​IMG]
    tukiwa tunaelekea ward ya juu....

    [​IMG]
    [​IMG]
    Kiki and Zaituni...

    [​IMG]
    pole mtoto....

    [​IMG]
    [​IMG]
    Hujafa hujaumbika, huyu mtoto ana cancer ya kiuno,tulionyeshwa kidonda chake kiunoni jamani jamani, inatisha sana...

    [​IMG]
    Captain Hilda....

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    huyu mtoto ana cancer ya ubongo....

    [​IMG]
    huyu mtoto katoka kutolewa jicho....

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    watu wa watu

    [​IMG]
    Pamela,Sheria,mange and hilda...

    [​IMG]
    the whole crew.... Ahsanteni sana guys kwa moyo wenu..

    tumeuanza mwaka kwa kuwafariji watoto hawa ,im sure na nyie pia mmepata amani sana kwenye roho zenu...

    [​IMG]
    Zaituni and mange
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Yote Kwa Hisani ya Blog ya Dubai
     
Loading...