Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi, wananchi wapambana kwa risasi, mabomu na mawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 22, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MJI wa Maswa jana uligeuka uwanja wa mapambano baina ya wananchi na polisi, huku risasi, mabomu ya machozi na mawe vikitumika kama silaha baina ya pande hizo.

    Polisi walitumia risasi na mabomu ya machozi kuwadhibiti wananchi waliokuwa wameamua kujichukulia sheria mkononi kumwadhibu mkazi mmoja wa mjini hapa Masanja Juma (28), aliyetuhumiwa kwa wizi wa kuvunja maduka



    SOURCE : NIPASHE
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    polisi wanaokoa jambazi hawakumbuki yaliyowakuta polisi wenzao wiki iliyopita kahama!!mie sina huruma na jambazi ilimradi tu athibitishwe!!
     
Loading...