Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

polisi wa zanzibar wametunyima coner wametupa penant

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdul 28, Jun 4, 2012.

  1. a

    abdul 28 JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 325
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli polisi wa ZANZIBAR walikuwa wanatafuta sababu ya kusuguwana na UAMSHO.

    Sababu uamsho waliambiwa wasiende lumumba kufanya mkutano ili uamsho wakaidi agizo hili halafu waseme hawa UAMSHO ni wavunjifu wa amani ili wapige mabomu ya machozi na virungu ikiwezekana polisi wayachome tene makanisa ya wakristu na kupiga mabomu gari na mali za raiyaa ILI vyombo vya habari vishike kuwa UAMSHO WANAFANYA FUJOOO lakini wazanzibar wako macho

    SASA WANATAKA NCHI YAO NA WANAWAOMBA WAKRISTU WASIKUBALI KUBEBA MSALABA WA CHUKI WANAO BEBESHWA NA CCM
    TANGANYIKA,

    HII ITAKUJA KUWAWIYA MAZINGIRA MAGUMU BAADA YA KUVUNJIKA MUUNGANO SABABU WAO WINGI SI WAZALIWA WA ZANZIBAR WITO KWA WAKRISTU ZANZIBAR UNGANA WAZANZIBAR KUDAI NCHI YAO MUKIWA HAMUWEZI KAENI KIMYA MUSIKUBALI KUTUMILIWA NA CCM KUTAKA KUPINDISHA MADAII YAOO WAWACHENI WAPUMUWEEEEEEEEEEEEEEEE TANGANYIKA NDIO JINA LA NCHI YENUUU
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    tulia uandike vizuri ..unakimbizwa?
    ipfAP4-HgwI.jpg
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    ___________
    View attachment 55410
     
  4. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumeshashtuka uamsho ni kikundi cha kihuni tu kinachotumiwa na walioikimbia nchi yetu kutuchonganisha na ndugu zetu wabara.
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umenichekeshaa sana.
    Kweli JF is never boring [The Boss].
     
Loading...