Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kulewa na silaha uraiani wakiwa kazini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Oct 10, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Wakuu
    Hii tabia naona inakuwa kwa kasi na haikemewi na umma wala jeshi la polisi.Unakuta polisi wa doria wanapaki gari katika bar wanaingia wakiwa na silaha na kula na KUNYWA VILEVI
    Ni hatari kama moto wa gas..wanaweza kukorofishana na jamii na kutumia silaha pasipo na akili timamu(sober) na pia ni hatari wahalifu wanaweza kuwapora silaha kwa kuwa wanakuwa wamedhoofisha mwili na akili kwa kilevi na kwenda kuitumia vibaya
    Tunajua viongozi wanaweza kuwa hawalijui hili lakini sisi wananchi tunaokutana nao na mi-SMG mezani tuwafanyeje hawa ??
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Je ni sahihi?
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Everything goes wrong in this country. Hapo hadi alipuliwe mtu grocery ndo watashtuka.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    I see...mi huwa nikiyaona magobore mezani basi hata ngano haishuki maana napata hisia za mmasai kuingia Disco
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    drunk cop-thumb-494x377.jpg
    One more shot please!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio sahihi kabisa na ni kinyume na maadili ya kazi
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eeh hivi ni kweli? na mhudumu wa bar anakubalije kuuza bia kwa maaskari ambao wana silaha?
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Kweli i see...adabu ya woga,kutojiamini na ufahamu negative
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Siyo haki na siyo sawa, dawa yao ni kuwapiga offer ya mvinyo wa kufa mtu na wakishalewa chukua bunduki na kuiwasilisha kwenye kituo cha haki za binadamu manake ukiipeleka polisi tu imekula kwako, utabambikiziwa kesi za kufa mtu.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    GT... Raia amkiomba ssilaha kwa ulinzi binafsi masharti marefu na magumu lakini wao mbona wanasimplify sana handling za silaha??
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Tena wana sifa sana wakiwa na mapombe mkononi,na makoti makubwa na meusi sana!
     
  12. cement

    cement JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ronnie coleman & jay cutler - YouTube
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa yangu kakamatwa na traffic wa kike! Wakapanda wawili eti wanaimaisha ulinzi. Jamaa akawakaribisha supu hawakusita wakachangamkia! Ikafata bia mbilitatu wapo tu. Mwisho akawaambia kuna sehemu inaitwa TOROKA UJE! Si wakatorokea huko mazee! Mwisho jamaa akaenda kumvua ile nguo ya mwisho mmoja wao! Sijui huko gesti walivua crown na mkanda wakaacha kwenye gari ama walizitupa sakafuni! Yaani siku hizi wanaajiri vichangu!
     
Loading...