Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Chang'ombe wameanza kuuza "hisa"?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by malimwengu, Mar 28, 2012.

  1. m

    malimwengu Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kushangaza polisi kituo cha Chang'ombe wameanza kuuza hisa kwa wahalifu ili nao wawe sehemu ya jeshi hilo.

    Hii iko hivi, kuna watu wanatengeneza document feki za kuibia mizigo bandarini na kwenye ma godown mbalimbali. Wakifanya dili hii polisi huabarishwa lakini polisi humuachia mwenye mali. Akishtuka polisi hufanya nae kazi na kuwakamata wahalifu, huchukua pesa kutoka kwa mwenye mali na huchukua pesa kutoka kwa wahalifu na kuwaachia, wote waliowahi kukamatwa na kutoa pesa wameachiwa. Hivi karibuni kuna watu wamekodi gari na kubandika namba bandia kwenda kuiba mzigo, mwenye mali akashtuliwa, akawashtua polisi, jamaa wamekatwa na gari limekamatwa cha kushangaza mwenye gari hajakamatwa bali yupo uraiani ameambiwa atafute milioni tano waweze kumrudishia gari lake na pia akitaka kufanya shughuli zake hizo awaarifu kwanza polisi. Hii dili inapigwa na mtu ambaye namba za gari lake zilitumika anayejulikana kwa jina la Massawe anayeishi Arusha pamoja na OCS CID Chang'ombe.

    Jamaa sasa anatafuta hizo milioni tano na ameshaanza kuchangisha ndugu zake ili kununua hisa za kushirikiana na polisi katika uhalifu.

    Kumbe kazi ya jeshi la polisi sasa imebadilika kutoka kuwa usalama wa raia na mali zao mpaka kuwa uhakika wa majambazi na kazi zao. Mungu libariki sana jeshi la polisi
     
  2. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mh! Hivi kuna ukweli hapa? Kama ni kweli basi jeshi letu la polisi limeingiwa na kansa ya ajabu sana. Usalama wa taifa fanyeni kazi yenu kwa makini katika hili. Kweli taifa linawahitaji sana kuliko ccm inavyowahitaji.
     
  3. P

    Peter Nyanje Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa askariw a Chang'ombe kufanya hivi mimi wala hainishangazi, pale wapo kibiashara zaidi
     
  4. c

    collezione JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haha, hiyo ndo Tanzania zaidi unavyoijua.

    Ila mimi nasema kila siku, na nitarudia kusema. Kuandika Jamii forum hapa haitoshi.

    Tunatakiwa tuwe na chombo cha habari kisicho_chakachua habari... Mambo kama haya yawekwe hadharani (iTV na TBC hawawezi leta hii habari)...

    Kuna siku hawa watawala wetu wataona hii Tanzania ni chungu...tumechoka manyanyaso wakati uko kwenu. Let's wait time will tell
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Kwani si ndio kituo hiki ambacho mjane alikwenda kuripoti kesi na tajiri ya marehemu mumewe afisa mmoja wa kike akaungana na mshatakiwa kufuta message kwenye simu ya mlalamikaji!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    i am speechless.........
     
  7. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa tunataka kuona polisi anamkamata polisi !!
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ushauri tuanzishe kituo chetu cha Redio
    JF REDIO
    kazi yake kubwa itakuwa ni kutoa habari kama hizi pasi kutiwa chumvi
     
  9. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    exactly
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Hapa Mwanza kuna polisi hatari, wanavaa kiraia na kutumia gari lenye namba za kawaida, zamani wakifahamika kama TZR, ukikamatwa na hiyo mibaunsa usalama wako ni usiwe na pesa kama una japo mil.1 tu umekwisha.
    Sasa hivi wanatumia defender ya rangi ya kitani yenye namba T 516 BJU. Hao jamaa nao ni sehemu ya ujambazi.
    Tanzania hatuna polisi kabisa.
     
Loading...