Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police brutality

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kithuku, Dec 31, 2007.

  1. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni ya uchaguzi wa 2005 huko Zanzibar, kuna mtu alii-film kutoka kwenye apartment yake ghorofani. Hizo sauti mnazosikia ni za kwake, mkewe na mtoto wanashangaa jinsi polisi wanavyofanyiza!
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=P1-YuxjdcvU[/media]
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi hata Tanzania madudu haya yalisha fanyika??
    Nimeogopa sana!
     
  3. C

    Choveki JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2007
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rwabugiri,

    Hayo yalifanyika na sehemu nyingi unyanyasaji wa aina hiyo bado upo kwa wingi tu. Tatizo ni kwamba kaka yale ya zanzibar, wengi hususa kutoka bara waliamua kukataa tu na kusema hayajatokea kwa sababu hawajashudia moja kwa moja.

    Ninafahamu watu ambao ndugu zao waliuwawa hicho kipindi na wao wenyewe walikuwa wanaishi kwa woga sana---Ndiyo hiyo ndiyo Tanzania yetu tuambiwayo ni ya amani saana.
     
Loading...