Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police Brutality in Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Jan 19, 2008.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [media]http://uk.youtube.com/watch?v=8vTs4Ue2cPs[/media]
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hii habari ni ya lini? Je ni zile habari za Uchaguzi wakati ule ama huu ni unyama wa majuzi tu ? Maana niko Dar naomba kujua nifuatilie huko .Nipe more details mwaga hapahapa.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo mwana_harakati analeta mambo ya historia hapa! Kama unataka kwenda zenj wewe nenda, kupo salama bin shwari...
     
Loading...