Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

polen ndugu zetu wa dar na mbeya kwa janga hili la mafuriko yanayowatesa kwa sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fmwanda, Dec 22, 2011.

  1. f

    fmwanda Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mafuriko haya yanatokana na miundo mbinu na mipangilio mibovu ifanywayo na serikari iliyoko madarakani.Kupitia ukurasa huu nawasihi wananchi wenye mapenzi mema tusaidiane ili kuyanusuru maisha ya wahanga hawa wa mafuriko katika mikoa tajwa
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani, inatisha ukiona kwenye TV?!!
    Kama phillipines
     
Loading...