Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole pole Tutafika Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vivian, Sep 24, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CHADEMA IRINGA YACHANGISHA FEDHA KUMKOMBOA KADA WAKE ALIYEHUKUMIWA KWA KUCHANA PICHA ZA CCM


    [​IMG] Mbunge wa viti maalum mkoa wa Iringa Chiku Abwao (chadema)akionyesha fedha zaidi ya Tsh. 117,000 ili kulipa faini ya shilingi laki moja ambazo kada huyo wa Chadema alishindwa kulipa na kulazimika kwenda jela kuanza kutumikia miezi mitatu kama alivyohukumiwa na mahakama ya Mwanzo jana

    [​IMG]

    Mbunge Abwao akionyesha kadi za wana CCM 12 waliojiunga na Chadema leo katika mkutano wa kampeni za Udiwani kata ya Miyomboni Kitanzini leo eneo la Soko kuu[​IMG] Kadi zilizorejeshwa na wana CCM kwa Chadema leo[​IMG] Vijana zaidi wakisikiliza mkutano wa kampeni za Chadema leo japo idadi si kama ile ya CCM
     
  2. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi hiyooo!
     
Loading...