Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PLZ READ:Baada ya kukosa ajira Tz,sasa nimeangalia kwenye MKOPO wa MILIONI 6.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tugutuke, Aug 7, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Samahani lakini:
    jaman wana Jf,members na visitors,nimeangaika sana kutafuta ajira hapa Tanzania mpaka basi! Nimetoa photocopy kibao za vyeti na passport size kupeleka kwenye ofisi za watu,lakini wapi!
    Mpaka dakika hii am Jobless.
    Sasa nilikuwa nawaza na naomba,kwa yeyote mwenye uwezo,awe yeye binafsi au kampuni,aninunulie BAJAJ[matairi matatu] nitakuwa narejesha taratibu. Nasikia Bajaj mpya inachezea kwenye milioni 5.5-6.
    Hata nikipata used ili mradi nami niweze kujikimu kimaisha. Namhakikishia mwajiri tutawekana wazi ili nipate huo mradi.
    Mimi naishi Mbezi ya Kimara-Dsm.
    Kwa aliye tayari please use +255718651174 au +255768252589.
    All the best.
     
  2. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,066
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Waoh!........pole sana kamanda mimi nakuombea kwa Mungu na wewe pia usiache kumuomba na amini utafanikiwa kila la kheri.
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wazo nzuri sana ningekuwa na uwezo ningekusaidia, inshaalah atapatikana mwenye nia kukusaidia
     
  4. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unatafutia watu BAN sio? Au umetumwa na Ma Mod?
     
  5. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante sana kwa kuniombea kamanda!
    Peace be with you!
     
  6. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukrani Ummu. I hope ntafanikisha.
     
  7. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    BAN ya nini tena hapa jamani? Atakayeandika matusi kwa wazo langu atakuwa amejitakia,na atakuwa sio timamu 100%. Mawazo ya mtu yaheshimiwe,na hayo ndiyo mawazo yangu!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kazi ipi uliyokuwa unatafuta? una ujuzi upi? kama huwezi kuweka wazi, nitumie kwa pm, naweza kukupa mawazo.
     
  9. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Kaka usikate tamaa na mimi ni mmoja wapo wenye situation kama yako so u are not alone...one day!!!
     
  10. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kiingereza hiki, utatafuta sana ajira
     
  11. BIF

    BIF Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usimjaji mtu kwa lugha jaji utendaji wake wa kazi na icho ndo wabongo tunachokosea utakuta mtu mdomono anamwaga ung'eng'e ile mbaya mpe kazi afanye uone ayo madudu atakayoyafanya.
     
  12. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe c unakijua sana kimombo!
    Endelea tu kubabaika na nafasi uliyonayo hapo kwenye ofc za watu.
     
  13. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    watu kwa upimbi humu mmezidi, kama huna cha kuandika pita kuliko kuanzisha ligi humu kwa wastaarabu, heshimu mawazo ya watu
     
  14. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    uckonde na kukata tamaa mapema mkuu, mie mwenyewe huu ni mwaka wa tatu lakini sikati tamaa I still believe that one day yes
     
  15. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi watu kama akina SOBODO,NDESA PESA na WAZEE WOTE WENYE UKWASI wanapitaga huku kweli kuona vilio vya vijana?
    Myself i'm the victim of situation that you pass,
     
  16. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unaweza kumsahihisha?
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,046
    Trophy Points: 280
    Ndio tatizo la masista duu wa bongo....kujifanya mnajua sana ENGLISH wakati you are empty headed...
    Mnaleta mzaha mpaka kwenye mambo ya msingi.............
     
Loading...