Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pls Spika bunge sio NGO binafsi or one person Company

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Jun 29, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Spika
    unawakatiza wabunge na mmebadili kanuni wabunge wachangie kwa kipindi kifupi lakini wewe unatumia muda mwiiiingi kutambulisha wageni wasio na tija au binafsi...acha
    unazuia hoja nyiiingi eti suala liko mahakamani wakati kimsingi kesi nyingine hazihusiani na hoja na mambo menginne yana stateof emergency...acha
     
Loading...