Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plots and Houses for sale in Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ibrah, Mar 6, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna plots takriban 20 ziko sokoni na nyumba moja ya ghorofa vinauzwa Dar kama ifuatavyo:-

    1. Viwanja vya makazi 20 viko Madale kwa Kawawa (vina offer); bei ni kuanzia Tsh 5-50 million

    2. 1 plot of 3 acres at Tegeta Dawasa with one storey building, a godown and a servant quarter. Kina hati (title deed). Bei ni Tsh. 1 bn

    3. 1 plot of 4 acres along Bagamoyo Rd kina nyumba iliyoezekwa. Bei ni Sh. 1 bn. (kina hati)

    4.One plot of 3/4 acre at Tegeta mwisho (stendi), kina frame 10 zinazofanya kazi na bar/ Hakijapimwa. Bei Tshs 300 million.

    5. One storey building (new) at Mikocheni kwa Mwalimu. Kina hati (title deed). Bei Tshs 500 million.

    Kazi kwenu!

    Contacts:


    Rachel 0717 348324
    Yohana 0782 085085
    Thabit 0759 688121
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmmm:hand: Ubepari at work!
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Sijui kama macho yangu yana tabia mbaya but i real dont see anything related to (bei ni kuanzia Tsh 5-50 million)
    upupu mtupu yaani full wehu..... 1bn? nakichaa ama? hata kama ninazo huu wehu siwezi
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mkuu Ibrah wee ni mmiliki au dalali wa hayo mazaga ( ma viwanja na maghorofaa n.k)?
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Siyo vipo kwenye vitalu vya magufuli kweli???natia shaka nitarudi kusikia wadau wanasemaje!!
     
  6. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ibrah mkuu,

    Hii plot siuzi tena aisee.
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usiogope Mkuu, mkono hukiukuna ufikiapo yakhe! Miliioni tano pia huwezi?
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu, nimeomba tu na dalali nimpostie, si wajua tena issue ni access ya internet? Nilisahau kuposti namba zao, ngoja nibandike.
     
  9. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    teh teh teheeeee
    soma avatar yangu
     
  10. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wakuu nauliza swali muhimu moja. Madale na Mivumoni ni eneo moja?
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280

    $650,000 kwa ghorofa la Tegeta? Kama ni 1bn Tsh ya 2015 sawa
     
Loading...