Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pleez wataalamu nisaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by Andrew Jr, Apr 28, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa ushauri wenu. Nina tatizo la kuwashwa sehemu ya haja kubwa na ukikuna panakuwa na maumivu. Je tatizo ni nin? Plz
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wew ni me au ke? Samahani natumia simu ya tochi...
     
  3. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    pole sana,ngoja ma dr wakujibu
     
  4. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inawezekana unaminyoo aina ya Trichura Trichuris, wanatabia ya kutaka mayai sehemu ya haja kubwa wakati umelala na kuwasha ili ujikune mayai yakae katika vidole na usiponawa na kuweka vidole mdome basi mayai yale huingia tumboni na kuzaliana tena.kuwaona kwa hadubini ni vigumu, mpaka uwekewe solatape hapo haja kubwa ili wanapotoka wanase na ndio upelekee maabara kwa uchunguzi. tumia mebendazole.
    [​IMG]
     
Loading...