Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pius msekwe live kesho musoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chipukizi, Feb 1, 2011.

  1. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nipo Musoma Mjini kuna Gari linatembea likipiga Muziki ya TOT na kuwatangazia watu kuwa Kesho Mchana Spika Mstaafu Bw. Msekwa atautubia wakazi wa Musoma na Vitongoji vyake juu ya hali mstakhabali wa siasa Nchini
    Matangazo yanasema akuna chama Wananchi wote wanakaribishwa.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ametumwa akapoze moto huko
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo ndio mwenge wa cdm umewashwa tu, wajiandae!!!
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahaha sijui atawapata kina nani maana'
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mh,wazee wengine kwa nini wasipumzike tu makwao
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Atatoa nauli?
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilimsikiliza ktk Tamasha moja hivi la Katiba ITV alionekana anaongea kama anakigugumizi ni kweli anakiguguzi au alikuwa anaogopa maana alishambuliwa sana.
     
  8. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangu amaliye u-spika wa 7, ndio namsikia ktk public rally anataka kuwahubiria watu mustakabali wa nchi?
    awaambie CCM waache wizi, waheshimu maamuzi ya umma na waondoke madarakani waiache demokrasia ichukue mkondo wake.

    kwanza Msekwa alishindwa kujibu, au alikuwa anazuga kujibu kijumla-jumla masuali muhimu sana alokuwa anaulizwa ktk ule mdahalo wa ITV!
    Au ndio amepanga kwenda kusawazisha aloboronga!
    CCM hawalali, wanahaha, na yeye kama makamu mkiti, CCM imemtuma na wala sio kofia ya 'spika mstaafu' kama wanavyotaka tuamini.
    sasa nchi inaenda kwa 'wenyewe' yaani umma, na ndio 'mstakabali' anaotakiwa auseme kwa taifa. finish!
     
  9. peck

    peck JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chadema mmulikeni na mwenge wenu!!!!!!!!!!!!!1
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuuuh haya sasa mambo yameanza soooon tu hawa viongozi wasipo kuwa makini hili Sukosuko la Raia kuzikataa serikali zilizoko madarakani zinanukia nandio kinakaribia sasa huku EAST AFRICA

     
  11. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Usije ukashangaa ya Misri yanaanzia Musoma. Watu wengi wa musoma ni no-non-sence people. Kama ni kweli Msekwa atenda huko basi ni kupiga politiki tu hakuna cha maana atakachoongea. Issue kubwa kwa sasa ni ufisadi, mfumuko wa bei, lack of direction, lack of leadership......na hakuna kiongozi yeyote wa CCM anayeweza kuongelea hayo.
     
Loading...