Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Piracy in Somalia

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 18, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Piracy in Somalia






    [​IMG]
    Cytotec Online[​IMG]
    [​IMG]Levitra Professional alt=”Piracy sales penicillin in Somalia(30 pics)” title=”Piracy in Somalia photo” />
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]pharmacy online alt=”Piracy in Somalia(30 pics)” Amoxil without prescription title=”Piracy in Somalia photo” />
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    buying
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]


     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh, jamaa wanatisha! najua watakuwa wanajipanga zaidi hawawezi kukaa bila kuteka hayo mameli.
     
  3. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi mi hapa nashidwa kuelewa hawa vijana wadogo/wacheche hivi wanawezaje kuiteka meli nzima?!, wanatumia mbinu gani mana kweli ni mashujaa kwa kutumia viboti hivyo!!!
     
  4. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tetesi nilizo nazo ni kwamba wanashirikiana na baadhi ya wafanyakazi wa hizo meli... Baadaye? Mgao..!!!
     
  5. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kenye meli huwa hawana siraha kujibu mapigo na jamaa huwa wanamkwala babu kubwa
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Hivi kweli Dunia imeshindwa kabisa kuwa zingila hawa wasomali nje na ndani ya ardhi yao na kuwawekea utawala mpaka siku wastaarabike ili wajitawale wao wenyewe??

    Maaana ukitizama nchi inakwenda mikaz azaidi ya 20 bila kuwa na serikali shupavu kila kukicha ni kpigana kusiko isha ni kuwa wame laaniwa hawa wasomali au ni nini inatubidi sasa dunia ifike mahali tuwawajibishe hawa wasomali kama wao wana ta nchi yao iwe hivyo kwanini sasa wanakimbilia nchi zingine si wabaki huko na kama hawataki nchi yao iwe ya kivita si waunganishe hizo koo zao ili kuwapinga wale ambao hawataki kutawaliwa
     
  7. murid

    murid Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii sawa
     
  8. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Murid jamani funga basi hilo domo?!
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo somalia wala koo za kisomali, hali kama hii pia iko afighanistan, pakistani, chechynia, nigeria kaskazini, yemen nk nk. watu wa nchi hizo wamejaa sana nchi zingine siyo kwamba wanakimbia hali ya kwao bali wanataka kueneza hali hiyo nchi zingine, these are agents of death and destruction.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawana kazi mbadala!
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ndo hivyoooo, Kenya wametia timu, wanaenda kukamata vijana wote wanaooipinga serikali na wataweka serikali wanayoitaka wao, somalia itakuwa koloni la kenya kwa miongo kadhaa mpaka washike adabu.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kule kwao hakuna mashamba wakalime!
     
Loading...