Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kubari sasa jiuzuru kabla ya kura ni aibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erasto..sichila, Apr 22, 2012.

  1. E

    Erasto..sichila Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu afanye uwajibikaji akubali kujiuzulu kitendo cha kusubiri kura ni aibu na upeo mdogo wa kuwa mwanasiasa mwenye heshima,kunaviongozi walio kubari kujiuzuru bila wao kuhusika moja kwa moja mfano Ally h Mwinyi akiwa waziri wa mambo ya ndani pia ndugu jumbe raisi wa zanzibar mstaafu hivyo kujiuzuru ni hekima kubwa,kung'ng' ania ni kujipa heshima mbovu ya kisiasa ukweli unapaswa kuwajibika kwa jambo moja tu kunusuru serikali ya kikwete ijipange upya ili kutatua matatizo ya kiuchumi pia kumupata waziri mkuu mkali namtendaji asiyeogopa mawaziri wake jambo ambalo umeshindwa umebaki na ustarabu tu na kuifanya nchi iendelee kuibiwa tusikilize watanzania ondoka kwa heshima ulisema we mtoto wa mkulima usigeuke ukawa mtoto wa bepari andika historia
     
  2. P

    Pambe S Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Tunu Pinda mshauri huyu mzee ajiuzulu, atadhalilishwa na wakubwa wa Magogoni hadi lini? Hii itajuwa zaidi ya fedheha
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    sahihisha lugha kubali sio kubari kujiuzulu sio kjiuzuru!!!
     
Loading...