Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kama Tarishi-Dr. Lwaitama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, May 1, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo ktk taarifa ya habari Mlimani Tv Dr Lwaitama amesema katika mchakato wa katiba amesema tunatakiwa tuwe na PM ambaye hafanyi kazi ya utarishi(u-messenger) yaan kutoa taarifa kutoka kwa Rais kwenda wa wananchi and vice
    versa!
    Nilikuwa najiuliza bia jibu...hivi na maPM waliopita kama vile Lowasa, Sumaye, Warioba...etc...wot walikuwa vibogoyo kama huyu mtoto wa ze farmer?
     
  2. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Subiri nitarudi baadaye kukupa jibu
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Duh! lkn ni kweli huyu PM wetu ni km joka la kibisa, hana sumu
     
Loading...