Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda awasha mwenge MBEYA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kanganyoro, May 11, 2012.

  1. k

    kanganyoro Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, nipo kwenye uwanja wa sokoine katika uzinduzi wa mwenge, 95% ni wanafunzi, watu wazima inaelekea wamesusa!
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuwa hapo ni ujinga,kuwasindikaza wana ccm ambao wakitoka hapo wanasaini kodi zetu,we unabaki na njaa
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hiyo ndo mbeya bana!kama kuna mabadiliko yatakayotokea nchi hii,basi yataanzia Mbeya kama siyo Arusha
     
  4. k

    kanganyoro Senior Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa aliingia na bendera ya cdm polisi wamemnyang'anya. Nadhani wakazi wa mbeya wanaishi na ccm kimwili rohoni cdm
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sugu yuko hapo??
     
  6. k

    kanganyoro Senior Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenge tayari umeshawashwa, ila watu hawana hamasa kabisa, ni wanafunzi tu wasioelewa ndiyo wanashangilia.
     
  7. k

    kanganyoro Senior Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu hayupo, hata kama angekuwepo asingetambulishwa, waliotambulishwa ni viongozi wa ccm. Inatia huruma sana.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Faida ya huo mwenge ni nini?
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwani wanafunzi siyo watu? Kama wewe hukwenda ni uwamuzi wako..cdm wanajipya gan4
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siyo siri napata kichefuchefu nikiskia watu wanapoteza muda kwenye sherehe za kuwasha mwenge. Halafu ninaanza kutapika na kuharisha nikisikia kuna watu wanashiriki mbio za mwenge.
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Kwani faida ya mwenge ni nini kwa dunia ya leo?
     
  12. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    katika vitu vinavyokera kutoka serikali ya CCM ni huu upuuzi wa Mwenge. Hivi hawajufunzi hawa watawala feki. Nataka kutapika kila nikifikiria hii serikali jinsi ya kuiondoa hapa TZ
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Aangalie atachinjwa kama kuku, kama anabisha aulize Arumeru.
     
  14. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni hasara kwa nchi maana pesa nyingi sana inatumika bila tija yoyote.
    Upande mwingine, kama wewe ndio kiongozi wa mbio za mwenye kitaifa, utapata ulaji (allowance) nyingi sana.
    Na baada ya mbio hizo kumalizika, hutakosa ka-cheo fulani kama U-DC, n.k.
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahhaaa namkumbuka Jordan Rugimbana, na kipindi hicho nillikua Songea alikua kiongozi wa mbio za Mwenge kitaifa eti sasa hivi ni mkuu wa wilaya ya Kinondoni!
     
  16. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kumulika majambazi
    kumulika wala rushwa
    kumulika wazembe na wasiowajibika
    kuchochea ngono zembe na isiyo zembe pale unapolala
    ...mwisho ni uchafuzi wa mazingira maana una moshi unaosababisha pollution.

    Sasa huyo Sugu sijui hapendi kuwa sehemu ya haya!.

     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kula, kuiba kodi zetu, kufuja mali za umma kwa manufaa yao (CCM) bila kusahau kufanya ufuska na kueneza maambukizi mapya na yazamani ya UKIMWI pahali mwenge utakapolala...
     
  18. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    MUHESHIMIWA WAZIRI MKUU AKISALIMIANA NA MMOJA WA WATAKAO KIMBIZA MWENGE MUDA MFUPI KABLA YA KUWASHA MWENGE HUO
    [​IMG]
    MUHESHIMIWA WAZIRI MKUU AKIWASHA MWENGE WA UHURU MUDA HUU
    [​IMG]
    ENEO AMBAPO MWENGE WA UHURU UTAWASHIWA
    [​IMG]
    BABY TOT WAKITUMBUIZA MUDA MCHACHE ULIOPITA
    [​IMG]
    UMATI WA WATU WALIOFIKA KATIKA SHEREHE ZA KUWASHA MWENGE
    [​IMG]
    HAWA NDIO MAKAMANDA WATAKAO FANYA KAZI YA KUZUNGUSHA MWENGE WA UHURU
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    WAZIRI MKUU MH.MIZENGO PINDA AKIWA ANAHUTUBIA MUDA HUU
    [​IMG]
    WATU WAMEJAA KUNGOJA TUKIO LA KUWASHA MWENGE MUDA HUU
    [​IMG]


    [​IMG]
    VIJANA WAKIWA WAMEKAA KUMSIKILIZA WAZIRI MKUU
    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
    MHESHIMIWA WAZIRI MKUU AKIWA ANAINGIA UWANJA WA SOKOINE MUDA HUU
    [​IMG]
    GARI LA WAZIRI MKUU LIKIWA LIMEWASILI ENEO LA TUKIO
    [​IMG]
    CHIPUKIZI WAKIENDELEA NA MAONESHO WAKATI WAZIRI MKUU ANAINGIA MUDA HUU
    [​IMG]
    WAZIRI MKUU MH.PINDA AKIWA ANASHUKA KATIKA GARI LAKE NA KULAKIWA NA VIONGOZI MBALI MBALI
    [​IMG]
    MUHESHIMIWA WAZIRI PINDA AKIWA ANAVISHWA SKAFU MUDA MCHACHE BAADA YA KUWASILI UWANJA WA SOKOINE
    [​IMG]
    WIMBO WA TAIFA UKIWA UNAPIGWA MUDA MFUPI ULIO PITA
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    SOSI; Mbeya yetu!!
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri mkuu
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh, mkuu unasema Umati wa watu, wakati hapo naona wanafunzi kibao tena watoto wa shule za msingi na maaskari magereza na makda wa CCM tu.. huu mwenge hauna tija tena kwa dunia ya sasa.. zaidi ya watu kujipatia pesa na maposho yasiyo na ulazima
     
Loading...