Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda akana kauli yake kuwa hakusema J3 angetoa maamuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 24, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source ITV

    Filikunjombe amedai amemshangaa waziri mkuu kuwa amesema wananchi wamemwelewa vibaya kauli yake kuwa jumatatu angetoa uwamuzi wa mawaziri wake

    Na anadai waziri mkuu kasema yeye hamutoa kauli kama hiyo na alitaka mda ili asome then atawafahamisha vzr wadanganyika na hana mamlaka ya kuwawajibisha mawaziri
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    as always, hana la maana la kuongea.
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Au alikuwa anaota wkt anaongea
     
  4. n

    nketi JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumelaaniwa? Wmkuu kila mara anasema uongo!
    Yaani nchi yetu km ya kusadikika vile.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata aongee nini haminiki tena na atuna imani naye,afungashe virago
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaan bado mnapoteza muda na huyo Mzee Pinda!! Kama ushahidi wa video na sauti upo lakini anaweza kupinga! Je hayo mengine.... In short hawezi kuwa na jipya huyo. Yeye angoje ile political tsunami aliyoisikia bungeni, kwan kuna architects wako jikoni
     
  7. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    He is useless and shameless!!
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka kipindi kileee Lema aliposema Pinda kasema uongo!!!Sikutegemea angesahau na kudanganya tena !!!!
     
  9. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ameshachanganyikiwa hajui kesho yake ni nini ataongea mengi sana maskini mtoto wa mkulima
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dawa ya Pinda ni kwenda na mafuriko tu halafu JK tutapima kwanza kwa deep kuona kama maji yanavukika.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ana stress huyu.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jamani Pinda ni mwongo, popote atakapohutubia watanzania tumpe ukweli kuwa kila anachokisema ni uongo.

    PINDA NI MWONGO
     
  13. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kibinadamu tunamwelewa japo hakuna sababu ya kumhurumia Mh Pinda,yuko njia panda maana Mawaziri mafisadi na wenza wao wanamuona yeye ni ***** tu na Dr Jakaya Mrisho Kikwete hampi msaada wowote.Nina hakika hata Mamayeyoo hamwelewi elewi pia.poor old man!
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    pinda ni janga la taifa ameambukizwa usanii na kikwete.!
     
  15. E

    ELIESKIA Senior Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijawah kisikia akifanya maamuz ye kulalamika ,michakato .hana tamko lakushikika zaidi ya lile la albino
     
  16. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaa! Ningekuwa mie nishasusa kitambo. Ni mwoga sana. Yes sir wa nguvu.
     
  17. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda anaweza kutoka na nadhani itakuwa vyema akitoka ili serikali ipangwe upya, JK hatumwogopi wala hana nguvu yeyote ya kuzuia lolote lakini kwa sasa tutamwacha kwa mustakabali wa nchi hii na siku sijazo. Anachotakiwa aache dharau na afanye mabadiliko yanayotakiwa tena kwa wakati maana hii sio ni nchi yake ni yetu sisi wananchi wenye uchungu na nchi hii. Taifa hili sio la wahuni fulani wanaofikiria tu kuiba wakiwa hata hawajuia nini cha kufanya na hela wanazoiba zaidi ya kuwanununulia tu watoto magari na kujenga majumba makubwa ya kuishi.., wao wamekuwa tembo???
     
  18. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi huyu mzee kama ni kumponda mawe nitamponda. Nawahurumia sana wadogo zetu walioko vijijini
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sikuona uhusiano wowote wa maana wa kile alichokuwa akisoma na kile kilichokuwa kinahitimishwa muda ule pale mjengoni
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pinda hana kumbukumbu hivyo kudhihirisha ule usemi kuwa ukiwa muongo basi uwe na Kumbukumbu .....Ila Pinda Daima ni Muongo .......
     
Loading...