Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za Leo Mkutano wa CDM Tengeru Arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by bagamoyo, Mar 31, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Wakuu net bado inaleta longolongo lakini cheki clipp hii ambayo TBC1 nao wameionyesha lakini wakainyima rangi!!!!




    View attachment 50642 View attachment 50643 View attachment 50641 View attachment 50644 Wakuu picha ani nyingi sana ila kwa kuanzia angalie hizo.
    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii. Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeee. Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee.


    Nguvu ya Umma katika picha-video siku ya kufunga kampeni ya uchaguzi Arumeru Mashariki:


    Video kwa hisani ya Tangibovu wa youtube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sina cha kuongea zaidi ya kuwaombea makamanda wote afya njema, usimamizi na ulindaji wa kura hiyo kesho..hakika wameru wameamua!umati umenisisimua sana!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Fuso FREE ZONE - 100% Arumeru Mashariki.
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe mkuu
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Asante kwa picha. Napenda picha zako kwa vile zina tarehe picha iliyopigwa.
     
  6. e

    evoddy JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mungu yupo pamoja nasi tulianza nae na tumemaliza nae

    ninakushukuru mungu kwa maana nguvu ya umma kesho itashinda nguvu ya fedha
     
  7. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    love this....

    "CCM wanajitekenya wenyewe na kucheka wenyewe"
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu wa Israel,Isaka na Yakobo na aongoze wana Arumeru kesho.Mwanadamu ni nani hata ashinde nguvu ya Mungu?
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nataka magamba wakose cha kusema kabisa.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Chadema tumaini jipya, tokomeza mafisadi
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    itv wamebana lakini wamesahau jf iko live!
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, hapa CCM wakubali yaishe tu, maana mkutano wa kwao ndo huu hapa kwenye picha inayofuata. Hata waibeje hapa hatoki mtu
    photo.JPG
    Picha kwa hisani ya michuzi blog
     
  13. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    asante sana mkuu!! barikiwa
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,096
    Likes Received: 11,347
    Trophy Points: 280
    Hakika Mungu tulianza naye na tunamaliza naye.
     
  15. M

    MOSHIZZLE Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uwiii, maajabu au macho yangu kesho hachomoki mtuuuu
     
  16. B

    Bubona JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awabariki wana wa Arumeru Mashariki wote; awape hamasa ya kwenda kupiga kura kesho. Hakika jimbo hili litapata ukombozi wa kweli kesho. Mungu ibariki CDM, Mungu wabariki Arumeru Mashariki.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    M4C is there to WIN
     
  18. m

    maramojatu Senior Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tulinza na mungu tunamaliza na mungu. Walianza na rushwa wanamaliza na rushwa na matusi. Wenye akili tumeshakula 40k zao akili tunayo
     
  19. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Aksanteni sana wakuu
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yumkinika hata kama wakiiba sidhani kama zitatosha kuifanya CDM isiibuke mshindi, labda sana sana wajitahidi kupunguza aibu ya kushindwa.
     
Loading...