Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha yangu ya leo ni hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 13, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Students board a school bus at Mbagala in Dar es Salaam yesterday. The bus is one of five donated by CRDB Bank in an effort to ease the transport problems facing students in the city. (Photo: Selemani Mpochi)
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mgombea Urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Rais Jakaya Kikwete, akimtambulisha mgombea mwenza, Dk. Mohammed Gharib Bilal, kwa wanachama na wapenzi wa chama hicho wakati wa mkutano wa hadhara kwenye uwanja wa Jamhuri mjini Dodoma jana jioni.
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi Tanzania hamna wanasiasa vijana,mie hiko kibabu bilal sijawa impressed nacho....si bora hata wangemchukua John Mashaka!:lie::fish2:
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Well done CRDB....
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    it looks so smart, well done crdb, go!
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    He is too old and looks tired... baada ya hekaheka za kampeni si ndio RIP
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kuhusu mabasi: hivi yanamilikiwa na nani kwa sasa? Je, wanafunzi wanalipa nauli kama kwenye daladala?
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haya mabasi yanajaza sana wanafunzi ambapo ni hatari sana!
     
  9. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hiyo sasa ni benki moja iliyoona eneo muhimu la kutoa huduma za jamii, hivi benki zote tulizonazo hapa kwetu kila moja ikitoa angalau mabasi mawili,tatizo la usafiri kwa wanafunzi litandelea kuwa na makali yaliyopo?Well done CRDB.
     
  10. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli, Tufanyaje
     
  11. edwinito

    edwinito Senior Member

    #11
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Yapo chini ya Shirika la Usafirishaji Dar es Salaam a.k.a UDA! Wanafunzi (wakiwa wamevaa sare za shule au wakiwa na vitambulisho), wanalipa sh. 100/=
     
  12. edwinito

    edwinito Senior Member

    #12
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani si mabenki tu, hata makampuni mengine (mobile phones, hard and soft drinks, n.k)! Kwa kweli CRDB, wanastahili Big Ups!
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Big up CRDB, mwenyezi Mungu awatie nguvu.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Uwezo wa kuwa na mabasi ya wanafunzi upo kabisa kama wadau wangeshirikishwa kama hizi kampuni za simu na bia wana pesa sana....Keep it up CRDB!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kazi hapo ni jinsi ya ku-maintain hayo mabasi!bora crdb ingeimarisha kitengo cha huduma za jamii kusimamia mabasi yao wenyewe.hao UDA mabasi yao wenyewe yamewashinda,haya watayaweza.Good move CRDB, but i dont want to give a benefit of doubt to UDA.No,no,no!
     
Loading...