Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Vijana Singida wahamasishwa kujiunga na SACCOS (Hakuna Vijana ni Watoto kazi kweli CCM)

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, May 28, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    * CCM ZAWADI ZIKO WAPI? NAPE ALIKUWA SINGIDA ALIONDOKA NA ZAWADI ZOTE?

    [​IMG]

    Mgeni rasmi Katibu wa Uchumi na Fedha Taifa wa CCM Mwigullu Nchemba (Mb) akizungumza na wana CCM na wananchi wa kata ya Itigi na Majengo katika hafla ya mapokezi ya kumpongeza Mbunge Lwanji baada ya kushida kesi yake ya kupinga ushindi wake.

    [​IMG]

    Mbunge wa jimbo la Manyoni Magharibi (CCM) mkoani Singida Mh. John Lwanji amewataka vijana kujiunga kwenye vikundi vya SACCOS ili kujijengea mazingira mazuri ya kukopesheka na taasisi za kifedha.
    Mh. Lwanji amesema vijana wakipata mikopo hiyo isiyokuwa na masharti magumu, wataboresha kwa kiwango kikubwa hali zao za kiuchumi na kwa njia hiyo hawatakuwa tena madaraja ya baadhi ya watu wasiokuwa na sifa za uongozi ,kuwatumia kufanikisha malengo yao binafsi.
    Mbunge huyo amesema hayo wakati akizungumza kwenye mapokezi makubwa yaliyoandaliwa na wana CCM wa kata ya Itigi na Majengo kwa ajili ya kumpongeza, baada ya kesi iliyokuwa ikimkabili ya kupinga ushindi wake kutupiliwa mbali na mahakama kuu kanda ya Dodoma Mei 20 mwaka huu.
    Katika hatua nyingine, Mh. Lwanji alitumia fursa hiyo kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kumpigania wakati wote kesi yake ya kupingwa ushindi wake ilipokuwa ikiendelea na hatimaye kuibuka kidedea kwa kesi hiyo kutupiliwa mbali na mahakama kuu kanda ya Dodoma.
    "Huyu mtu ni ndugu yangu (binamu),nimemgaragaza kwenye kura za maoni za CCM, akaamua kutimkia CHADEMA, huko nako nikampiga mwaleka wa nguvu, akaona haitoshi, akakimbilia mahakamani, huko nako kashindwa kupata ushindi, Sasa nadhani atakata rufaa mbinguni, lakini huko ni mpaka mtu ufe ndio unaweza kupata nafasi ya kukata rufaa", alisema na kushangiliwa kwa nguvu na wananchi.
    Mh. Lwanji alifunguliwa kesi ya kupinga matokeo namba 2/2010 na aliyekuwa mgombea wa jimbo hilo kupitia tiketi ya CHADEMA Donald Madeje Lupaa. Kesi hio imetupiliwa mbali na Jaji Mary Shangali kwa madai kwamba ilifunguliwa kwa makosa, kwani sheria iliyotumika kuifungua ilikuwa ni ya mwaka 1971 ambayo ilishapitwa na wakati kufuatia sheria mpya ya mwaka 2010.
    [​IMG]

    Mbunge Lwanji akipokelewa na wana CCM wa kata ya Itigi na Majengo.


    [​IMG]



     
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaazi kwelikweli
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi hiki chama kina matatizo gani...hahaaa madogo wanahamasishwa kujiunga na SACCOS???
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Haya ndiyo matatizo ya watanzania!
    Unapewa scuff ili uende kwenye mkutano huku usoni unaonekana hujala na wala hujui kama utapata mboga ya nguna usiku!!!
     
  5. w

    warea JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM kila mtu na vyake hata wanachama. Wakati bango moja linasema wabunge mafisadi wajiondoe CCM, lingine linasema tunaimani na viongozi wetu! Kazi kweli kweli
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuh kweli ccm wamefulia hata mkutanoni hakuna vijana?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kwishneyyyyy Magamba hahahahahah swafi mnoooooo
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa akina mama wanaonekana kama wamelazimishwa-wanamawazo kibao, nadhani wamekwenda pale kwa nguvu ya buku mbili mbili!
     
  9. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dah hii kali mbona mkutano umejaa watoto tu? alafu wamechoka kweli ccm kwishney
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    chama kimeshakufa, hawa watu si ni wa familia moja?
     
  11. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmmmh kweli ni jukwaa la ma great thinkers..!
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    huyu dogo wa kulia anaomba nini? uso wake unaonekana kukata matumaini ya kuwa na maisha bora, kinachosikitisha na kushangaza bado anamwabudu shetani asiyemfahamu
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Afu kama mwandiko unafanana katika mabango yote..,
     
  14. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata hao watoto unaosema wamejaa wako wapi? Mbona ni watoto wachache tu, tena inawezekana walikuwa wanacheza CHANDIMU kwenye hilo eneo ikabidi wawaangalie tu. Na hao vijana wanaohamasishwa kujiunga na SACCOS mbona hawakuhudhuria? au hao wazee watawapelekea ujumbe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Magamba Kwishnehiii...
     
  16. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni njaa! unadhani yupo hapo kwa hiari ya moyo? hapo kashapata tshirt mwaka huu hanunui tena nguo. sasa anasubiri buku mbili walao leo akabadili mlo. Masikini mtizame alivyochoka kaka wa watu! na hao wabibi Je?? Ee mungu tupe maarifa na ufumbuzi wa matatizo ya taifa hili
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpiga picha nae nadhani ni agent wa magwanda! ka-manipulate hiyo picha ili kuwalenga hao watoto. Nadhani huyo anayehutubia audiance yake iko mbele na sio side kama picha inavyotaka kulazimisha!
     
Loading...