Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Said Mwema akimfariji mmoja wa majeruhi walioumia wakati polisi wakiwadhibiti CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Sep 7, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP),Said Mwema akimfariji mmoja wa majeruhi walioumia wakati polisi wakiwadhibiti wafuasi wa Chadema wiki iliyopita.Mwandishi wa Habari wa kituo cha Televisheni cha Channel Ten,Daudi Mwangosi alifariki katika vurugu hizo.


    SOURCE;
    Mwananchi Communications Ltd
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kazi ya U-ICP ni NZURI - MR. Mwema anajaribu kuipalilia... Hajui WAISLAMU wameandamana?
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    So what?
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana ubavu wa kuamrisha tupigwe Mabomu Huyu shemeji yake fisadi Vasco, sisi waislamu tumeamua kumfuata huko huko ofisini kwake. Na wangejaribu kurusha hata baruti basi leo ndio ungekuwa mwisho wa serikali ya kifisadi, tuliwapania na wao wamesoma alama za nyakati ndio kilichowaokoa
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hampi pole hapo, anamuhoji ilikuwaje?
     
  6. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Huu sasa ni unafiki vijana wake wampige yeye akatoe pole wakati anawaruhusu wakatumie nguvu hakujua adhara yatakayotokea?
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Twamuombea apone haraka ili akajiunge na familia yake katika majukumu yake ya kila siku.
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    oi Mkuu ni kweli hii kumbe eenh! isije kuwa waliacha kuwapiga kwa sababu Maofisi ya Balozi za Nchi za ulaya zipo maeneo ya karibu... Nilipotoka Lunch maeneo ya Office za Tigo niistushwa kuona police wengi na njia imefungwa kisha kuwekwa mkanda wa Police line nikaona kishanuka... nikashusha kioo kuulizia kulikoni nikaambiwa maandamano ya Waislam... wanataka waliokamatwa baada ya kukataa kuhesabiwa Sensa waachiwe na Ispekta Mwema na Waziri Wajiuzulu hiyo niliipenda ila nikajisemea Waziri mzuri mwingine tutampata wapi kama Nchimbi akijiuzulu!
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Uzuri ni kuwa hiyo ni zao hasi la JK maana aliwekeza sana kwenye dini ili aikikwama kwenye mtandao akimbilie kwenye dini imsaidie kuingia ikulu baada kutingisha kwa maandamano ya kidini sasa wanamzidi nguvu na kuammua wanavyotaka na yeye hana ubavu wa kukemea!!!!!!!huyo ndio rais alietupa mipesa kugombania ikulu!!!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    The best option kama mimi ndo ningekuwa huyo mgonjwa, ni kukaa kimya tu wala simjibu!
     
Loading...