Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha rasmi ya rais na bango la baraza la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Feb 22, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna picha rasmi ya Mh Rais imetoka kwa ambaye anahitaji kwa ajili ya kuweka ukutani. Sambamba na hiyo liko pia bango jipya la baraza lote la mawaziri ambalo liko na kalenda. Vyote vimeshambazwa mikoani hivyo kama unahitajiili fuatilia utavipata.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Who cares!
     
  3. m

    maselef JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    za nini? ili iweje?
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa sisi tufanyeje?
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nunua weka ukutani kwako kaka
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kwa ajili ya kuweka ukutani
     
  7. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Some cares.
     
  8. M

    MushyNoel Senior Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hii thread ingeenda kwenye habari mchanganyiko au kwenye jukwaa la burudani.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi nchi hii ina baraza la mawaziri. au ina waziri mmoja au wawili tu?
     
  10. l

    limited JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    rais yupi? RA,EL au huyu mgeni aliyekuja juzi?
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Picha rasimi ya Diwani (JK), ya kazi gani kwangu mkuu?
    Jamaa amepwaya utendaji wake siku hizi kama Diwani wa kata halafu anachakaa ghafla, na bado!
     
  12. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani TZ kuna Rais????????????
     
  13. s

    salisalum JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Iko figure ya rais tu lakini ndani yake kuna uwazi mtupu. Amepoteza haiba kabisa. Ni product mbaya kabisa tumewahi kuproduce Tanzania. Lakini tusilaumu sana maana Avumaye baharini ni papa ........... 2015 anakuja Lowasa pia mpaka 2025. Baada ya hapo January Makamba hadi 2035 kama haitoshi baada ya hapo Ridhiwan Kikwete hadi 2045. Miaka 35 hiyo, tutakuwa na umri gani?

    Baada ya Ridhiwan Mdogo wake Hussein Mwinyi atachukua hadi 2055. Kutakuwa na attempt ya mapinduzi mwaka 2050 lakini yatazimwa kwa umwagaji damu mkubwa.
     
  14. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina uhakika kama tunae
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yanin kujiongezea strec,kama huyo mwinyi ndo mwendawazimu,yaani niwaweke wendawazimu kwangu
     
  16. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii thread ingemovuzishwa kwenda kwenye Jokes
     
  17. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi ninayo niliyonunua 2005, kwani Rais amebadirika???
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    are u serious? aliyetengeneza alikosa kazi
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sisi sio Somalia bwana. Tunaye Rais na Baraza lake la Mawaziri. Kuukataa ukweli huu ni upofu ulioje! Hafai, hawezi, haumtaki, haukumchagua, hilo suala jingine. Tutaziona picha hizi kwenye ofisi zetu za UMMA. Kuinunua niipeleke nyumbani sio rahisi maana kule mimi ndiye "rais" ati! Iko picha yangu kule.
     
  20. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Yaani picha ya JK kwangu mmmh ngumu mno. Alafu mbona unamdalalia, au wewe ndio mtengenezaji unataka kurudisha?

    Kweli chema chajiuza kibaya chajitembeza, mbona ya Wabunge wa CDM na uongozi wao haikuppigiwa debe lakini inaweza kuvunja rekodi ya manunuzi ya awamu zote mbili za raisi wenu
     
Loading...