Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: MWILI wa aliyekuwa KATIBU wa CCM Mkoa wa MOROGORO A.Kipangula; NAPE yuko Mazikoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 19, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    [h=3]MWILI WA ALIAYEKUWA KATIBU WA CCM MKOA WA MOROGORO ASHA KIPANGULA WAWASILI MKOANI IRINGA KWA MAZISHI[/h]


    [​IMG]


    Vijana wa CCM wakibeba jeneza lenye mwili wa marehemu Asha Kipangula

    [​IMG]



    Jeneza likiingizwa nyumbani kwa marehemu mjini Iringa



    [​IMG]



    Naibu Katibu Mkuu wa CCM, John Chiligati akiagana na baadhi ya
    waombolezaji kabla ya mwili wa aliyekuwa Katibu wa CCM mkoa wa Morogoro
    Mayr Chipangula, kuondoka Hospitali ya Taiafa Muhimbili Dar es Salaam,jana asubuhi kupelekwa Iringa kwa ajili ya maziko.


    [​IMG]



    Msafara wa kuupeleka mkoani Iringa mwili wa marahemu Asha Kipangula
    ukiwasili Ofisi ya CCM mkoa wa Morogoro jana, ukitokea Dar es Salaam, ambapo
    kwenye ofisi hiyo ulisimamishwa kwa muda kutoa fursa kwa wana-CCM na
    waombolezaji wenmgine kuaga


    [​IMG]

    Muombolezaji akiangua kilio nyumbani kwa marehemu mjini Iringa


    [​IMG]


    Mmoja wa viongozi wa CCM akilia kwa huzuni baada ya mwili kufika Morogoro jana











    [h=3]MWILI WA ALIYEKUWA KATIBU WA CCM MKOA WA MOROGORO ASHA KIPANGULA WAWASILI MKOANI IRINGA KWA MAZISHI[/h]


    [​IMG]
    Vijana wa CCM wakibeba jeneza lenye mwili wa marehemu Asha Kipangula
    [​IMG]
    Jeneza likiingizwa nyumbani kwa marehemu mjini Iringa
    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu wa CCM, John Chiligati akiagana na baadhi ya
    waombolezaji kabla ya mwili wa aliyekuwa Katibu wa CCM mkoa wa Morogoro
    Mayr Chipangula, kuondoka Hospitali ya Taiafa Muhimbili Dar es Salaam,jana asubuhi kupelekwa Iringa kwa ajili ya maziko.

    [​IMG]
    Msafara wa kuupeleka mkoani Iringa mwili wa marahemu Asha Kipangula
    ukiwasili Ofisi ya CCM mkoa wa Morogoro jana, ukitokea Dar es Salaam, ambapo
    kwenye ofisi hiyo ulisimamishwa kwa muda kutoa fursa kwa wana-CCM na
    waombolezaji wenmgine kuaga

    [​IMG]
    Muombolezaji akiangua kilio nyumbani kwa marehemu mjini Iringa
    [​IMG]
    Mmoja wa viongozi wa CCM akilia kwa huzuni baada ya mwili kufika Morogoro jana
    [​IMG]
    Katibu wa CCM, Mary Chatanda akiangua kilio mwili wa marehemu Asha Chipangula ulipofikishwa nyumbani kwao Iringa jana jioni
    [​IMG]
    Sheikh Mohammed Kairo akiongoza dua, mwili wa marehemu Asha Kipangula uliowasili mjini Morogoro jana
    [​IMG]
    Nape akizungumza na baadhi ya waombolezaji mjini Morogoro. Aliyesimama ni Kada wa CCM, Asas
    [​IMG]
    Kiongozi wa msafara, LKatibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itiladi na
    Uenezi CCM, Nape Nnauye akijadiliana na baadhi ya viongozi mwili
    ulipowasili mjini Morogoro. Baadhi ya viongozi hao ni Kaimu Katibu wa
    CCM mkoa wa Morogoro Sixtus Mapunda.Picha na Bashir Nkromo







    Katibu wa CCM, Mary Chatanda akiangua kilio mwili wa marehemu Asha Chipangula ulipofikishwa nyumbani kwao Iringa jana jioni
    [​IMG]
    Sheikh Mohammed Kairo akiongoza dua, mwili wa marehemu Asha Kipangula uliowasili mjini Morogoro jana
    [​IMG]
    Nape akizungumza na baadhi ya waombolezaji mjini Morogoro. Aliyesimama ni Kada wa CCM, Asas
    [​IMG]
    Kiongozi wa msafara, LKatibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itiladi na
    Uenezi CCM, Nape Nnauye akijadiliana na baadhi ya viongozi mwili
    ulipowasili mjini Morogoro. Baadhi ya viongozi hao ni Kaimu Katibu wa
    CCM mkoa wa Morogoro Sixtus Mapunda.Picha na Bashir Nkromo
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Katibu Mwenezi wa CCM yuleeeee; kawa kimya kweli...
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Watu wanapowasambaratisha wengine Utumbo Vilevile wajue Kila nafsi Itaonja Umauti!! RIP Mama!!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Viongozi wa ccm wanavyopenda msiba! Si ajabu wanavyosikia jeshi linaua watu!!?
     
  5. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana wafiwa, wana ccm, ndugu ,jamaa na watanzania kwa ujumla. mungu ilaze roho ya marehemu malali pema peponi 'Aamin'
     
Loading...