Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha mbali mbali za kutolewa kwa wabunge bungeni leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Toneradio, Jul 28, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona jf inaruhusu kupost picha, au ndio mambo ya kuongeza hits?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizoooo?????
    <br />
    <br />
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Nimewaona makamanda
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Naibu Spika Job Ndugai akiwaamuru wabunge wa CHADEMA Tundu Lissu, Mchungaji Peter Msigwa na Godbless Lema kutoka ndani ya Bunge leo mara baada ya wabunge hao kuvunja kanuni ya Bunge ya kuongea bila ruhusa ya Naibu Spika.
    [​IMG]
    Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Shamsi Vuai Nahodha akisoma bajeti ya makadirio ya mapato na matumizi ya wizara hiyo Bungeni mjini Dodoma leo kwa mwaka wa fedha 2011/2012.
    [​IMG]
    Godbless Lema ambaye ni msemaji mkuu wa kambi ya upinzani kuhusu wizara ya mambo ya ndani ya Nchi akisoma makadirio ya mapato na matumizi ya wizara hiyo kwa mwaka wa fedha 2011/2012.
    [​IMG]
    Askari Polisi wa Bunge wakiwasindikiza wabunge wa CHADEMA Tundu Lissu (kulia) Mchungaji Peter Msigwa (kushoto) na Godbless Lema (wa pili kushoto) ili waondoke nje ya viwanja vya Bunge mara baada ya Naibu Spika Job Ndugai (hayupo pichani) kuwaamuru watoke ndani ya Bunge leo baada ya wabunge hao kuvunja kanuni za Bunge za kuongea bila ruhusa ya Naibu Spika. Wa pili kulia ni Mbunge wa jimbo la Ubungo John Mnyika akiwasindikiza wabunge wenzake.
    [​IMG]
    Askari Polisi wa Bunge wakiwasindikiza wabunge wa CHADEMA Tundu Lissu (kulia) Mchungaji Peter Msigwa (kushoto) na Godbless Lema (katikati) ili waondoke nje ya viwanja vya Bunge mara baada ya Naibu Spika Job Ndugai (hayupo pichani) kuwaamuru watoke ndani ya Bunge leo baada ya wabunge hao kuvunja kanuni za Bunge za kuongea bila ruhusa ya Naibu Spika.
    [​IMG]
    Mbunge wa Arusha mjini (CHADEMA) Godbless Lema akiingia ndani ya gari huku Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA) akisubiri kuingia mara baada ya Naibu Spika Job Ndugai kuwaamuru watoke ndani ya Bunge leo baada ya wabunge hao kuvunja kanuni ya Bunge ya kuongea bila ruhusa kupata ruhusa ya Naibu Spika.
    [​IMG]
    Askari Polisi wa Bunge wakihakikisha kuwa gari lililowabeba wabunge wa CHADEMA Tundu Lissu, Mchungaji Peter Msigwa na Godbless Lema linaondoka nje ya viwanja vya Bunge mara baada ya Naibu Spika Job Ndugai kuwaamuru watoke ndani ya Bunge leo baada ya wabunge hao kuvunja kanuni za Bunge za kuongea bila ruhusa ya Naibu Spika.
    Picha na Anna Nkinda - Maelezo
    [​IMG]


    Posted by Site Developer at <a class="timestamp-link" href="http://latestnewstz.blogspot.com/2011/07/hali-ilivyokuwa-bungeni-dodoma-leo.html" rel="bookmark" title="permanent link" style="text-decoration: none; color: rgb(13, 12, 14); "><abbr class="published" title="2011-07-28T16:12:00+03:00" style="border-top-style: none; border-right-style: none; border-bottom-style: none; border-left-style: none; border-width: initial; border-color: initial; ">4:12 PM</abbr> Email ThisBlogThis!Share to TwitterShare to FacebookShare to Google Buzz <iframe allowtransparency="true" frameborder="0" hspace="0" id="I1_1311872732756" marginheight="0" marginwidth="0" name="I1_1311872732756" scrolling="no" src="https://plusone.google.com/u/0/_/+1/fastbutton?url=http%3A%2F%2Flatestnewstz.blogspot.com%2F2011%2F07%2Fhali-ilivyokuwa-bungeni-dodoma-leo.html&source=blogger&size=medium&count=true&db=1&hl=en&jsh=r%3Bgc%2F22654851-b4931a44#id=I1_1311872732756&parent=http%3A%2F%2Flatestnewstz.blogspot.com&rpctoken=449218856&_methods=onPlusOne%2C_ready%2C_close%2C_open%2C_resizeMe" tabindex="-1" vspace="0" width="100%" style="left: 0px; top: 0px; width: 90px; height: 20px; position: static; visibility: visible; "></iframe>



     
  6. Researcher

    Researcher Senior Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio kuna tatizo la kupost sred ambayo ni incomplete. Hii ni Jamii photo na hajaweka picha yoyote zaidi ya kufanya matangazo ya blog yake.

    Walau angeipeleka post hii kwenye jukwaa la matangazo or so...
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona hakuna jipya?
     
  8. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DUH! Lakini lazima wafuate sheria za Bunge.
     
Loading...