Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kwanini Ndege ya Serikali inayombeba RAIS in registration # 5H-CCM kwanini CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    CCM ikiondoka Madarakani inaweza ikasema hii ndege ni Mali yake; REG # 5H-CCM

    [​IMG]
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda kikwete akimbile libya tunae masikini ritz one atalia tukianza mchakato ule mkutano wa bagamoyo utakuponza
     
  3. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni ile ya zamani mkuu,ebu chunguza kama hii mpya inayo hiyo Chukua Chako Mapema
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Labda wajuzi wa usajili wa vyombo vya anga watusaidie juu ya usajili huo hasa neno CCM,twajua Tanzania usajili wa ndege ni 5H- ,ila CCM hapo sijaelewa
     
  5. m

    mohdy888 Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niliwah kusikia kuwa ni ndege ya ccm ila serikali huwa inakodi
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mali yao kwani CCM ndio waliotoa pesa za kununuliwa hii ndege? Hii ni Mali yetu sio ya CCM. Muda muaafaka utafika na hatutowaachia bila ya Sheria kuchukua mkondo wake. Mkapa, Chenge, Kikwete. Lowassa na Bwana wao Rostam Aziz pamoja na Magamba mengine yaliotufikisha hapa tulipo lazima yakasotee Segerea na Ukonga. Time will tell
     
  7. v

    vngenge JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nasikia mzee mchonga alipewa zawadi na malkia akaamua kuitoa kwa chama
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    YA SASA ( gufstream 550) NI 5H-ONE.
    Kitendop cha kuipa registration ya mabwepande ndege ya Wakala wa Ndege za Serikali (TGFL) ni uzandiki na kulewa madaraka.
    Ni kuandaa mazingira ya kuipora hiyo ndege kama walivyofanya kwenye viwanja vya michezo.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo hii ndege ni ya Zamani Wakati wa Nyerere?
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viwanja vyote vya soka vinavyomilikiwa na CCM vimenunuliwa kutoka wapi?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hiyo ngoma si ndo akatua nayo leo Songwe Airport sasa hao wanaosema ni ya enzi za Nyerere wanataka ipotezea ajenda nini?
    Kama ndo dege ambalo Mramba alisema tutakula nyasi mpaka linunuliwe kuna haja ya kuhoji iyo CCM ina maana gani kwenye registration
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280

    Mpya iko hapa link BBC NEWS | Africa | Tanzania's leader snubs new jet

    au hapa link ndege
     
  13. l

    laboratory Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajiaandaa kuchukua kbsa kila ,kitu,sababu wameshaona hawatoboi 2015,,Wanajipa moyo tu na mikutano ya ubwabwa,Kigoma,leo na kwingineko,,na vibaraka wao,,HALI MBAYAAA,.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    unaweza ukaomba reg unayotaka wewe.......ila utalipa zaidi ya ile ambayo TCAA wangekupa wao.......
    inawezekana........
     
  15. mtukichwa

    mtukichwa Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kumbu kumbu zangu zippo sahihi, hii ndege alipewa baba wa taifa enzi zilee za wakati wake. Yasemekana pia alipewa Kama zawadi in personal capacity na yeye akaitoa kwa serikali ya chama kimoja ambacho yeye ndie alikuwa kiongozi wake so the registration five hotel charlie charlie mike(I stand to be corrected though)
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kama iyo ndge aliyopewa mwalimu ingalikuwako mpaka leo Mkapa asingenunua dege lingine,mbona mnaipotezea mada!
     
  17. Machiavelli

    Machiavelli Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maana ya hii ndege ni Chale Chale Mike. Huwezi kuipa code name kama ndege ya kawaida. Hii ndege ipo toka 1978 ni Fokker F28. Kuna nyingine Fokker 50 na Hiyo Gulfstream G550 and they do not belong to CCM. Kuna government agency (Tanzania Flight Agency) which operates these planes. Kama una mpunga wa kutosha unaweza kukodisha.

    5H-CCM (cn 11137) Fokker F28 aka Chale Chale Mike
    5H-TGF (cn 20231) Fokker F50
    5H-ONE (cn 5039) Gulfsteam G550 aka Tanzania 1
     
  18. M

    Maga JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mh hapa utata mtupu
     
  19. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bado sijaelewa,ni mali ya chama au ya serikali? Pili,mwalimu Nyerere aliitoa ndege hiyo kwa chama cha mapinduzi au kwa serikali iliyokuwa chini ya chama kimoja?
     
  20. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Alikuwa gf wake nini?

     
Loading...