Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photo:nahamia mtaa wa saba

Discussion in 'Jamii Photos' started by KANDA MBILI, Jul 18, 2012.

  1. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Wakati nyie mnajidai na magali yenu ya kifahari..sie uswahilini tushazoea staili hizi za usafiri

    LIFE.jpg
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni tatizo mkuu.
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwa tarehe hizi powa tu.........ingekuwa mwisho wa mwezi ungechukua FUSO
     
  5. 1

    19don JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii imetulia kabisa wengine tulihamia gheto kwa mkokoteni wa kubebea taka ,dah maisha huanzia mbali rip bwalu wale wakazi wa sinza ya wajanja sio ya leo utakuwa mnakumbuka
     
  6. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,335
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    usintishe...na wewe usintisheee!!!
     
  7. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndio maisha ya walala hoi akodishe fuso kwa samanizipi
     
Loading...