Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pharmacy week, unaichukuliaje huduma ya wafamasia?

Discussion in 'JF Doctor' started by Red Giant, Jun 13, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,631
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    wadau katika kalenda ya afya hii ni wiki ya wafamasia sasa hebu tuongee mnaionaje nafasi ya mfamasia katika utoaji wa huduma za afya na chochote kinachohusu hii kada
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,003
    Trophy Points: 280
    ni sekta nyeti sana kwa maisha ya binadamu ila hakuna juhudi za makusudi za kuwajali wanojikita katika shughuli hii...vitendea kazi hasa kwa watu wa maabara ni vichache na mazingira ni magumu mno kwao
    inabidi iangaliwe upya namna ya kuwapa angalau motisha fulani ili kuwezesha utendaji mzuri wa sekta hii
     
  3. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,631
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    mkuu asigwa unafikiri wataalamu wenyewe kwenye sekta wanaact kulingana na uzito wake yaani ukiachana na part inayohitaji msaada wa serikali? maana tunaona irrational use of drugs ni tatizo sugu je wataalamu hao wanaplay their part?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...