Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa ya serikali ya mapinduzi zanzibar kabla ya muungano wa tanganyika na zanzibar..

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 26, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    PESA YA SERIKALI YA MAPINDUZI ZANZIBAR KABLA YA MUUNGANO WA TANGANYIKA NA ZANZIBAR..

    [​IMG]
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi Mtanganyika, natamani kuoa Zanzibar!!!
     
  3. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vunjeni muungano zenji iwe nchi, kwani tanganyika kutakosekana kitu gani?
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Karibu sana zanzibar

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huu muungano "majanga" tu. nahisi aliyeroga siku ya kuunganisha hzi nchi alitumia zindiko kali sana!
     
  6. L

    Laaziz Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hela nzuri hiyo du! jamani na waachiwe kanchi kao bwana! muungano! muungano! wanini?
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haina mvuto
     
  8. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kila siku huwa naomba hawa jamaa waendelee kudai nchi yao ili tubaki na Tanganyika yetu!
     
  9. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Why

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    yamkini babu yako alihifadhi hizi hela kwa ajili ya mahari utakayodaiwa
     
Loading...