Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa mpya jamani vituko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LUMBAKALA, Jan 27, 2011.

  1. L

    LUMBAKALA Senior Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi niseme sijui ni mshamba ama macho yangu yameona vibayaa.Jamani pesa mpya sijui wanajamii forum mnazionajee?pesa ni nyepesi sidhani kama zitamudu life la bongo,ndo maana nikasema mi sijui ni mshamba ama sijaona vizuri naomba maoni yenu
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    na fake zake tayari zpo ktk mzunguko wakati hizo halisi kuna watz hawajawahi kuziona!!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    hadi feki tayari zipo mtaani! Hii ni balaa!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mkuu zipo za 10,000 sasa zikifika kule kwetu Katavi,Lyazumbi na Sitalike si ndo itakuwa balaa zaidi
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    loooh....hii ni tz zaidi ya uijuavyo kila kitu kinawezekana,wapi benno ndulu?
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ndulu yuko Arusha kununua viwanja mambo ya bongo yamemshinda afadhali arudi huko maskani yake U.S. akale vijisenti alivyoficha huko!! Alichapa noti ili nae saini yake ionekane kwenye hela zetu; hakukuwa na sababu ya kuchapisha noti mpya kwani kama sababu ni kuzuia counterfeit noti mbona zimeisha zagaa mtaani kwetu! Jamaa kazi imemshinda.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii nchi bana aibu tupu
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    jamani tupige magoti tuombe mana naona kama nchi nzima tumechanganyikiwa...umeme shida...hela mpya shida...ajira shida...kufaulu form iv 2010 shida...rahic wetu shida...hata kula imekuwa shida...nahisi huku mbele shda zitakuwa nyingi,raha tupate wapi jamani kama si ktk JAMII FORUM
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    ......Pesa zenyewe pia zinatoa rangi..zikipata jasho au ukisugua kwenye karatasi...jaribu hasa elfu 10,000 na 5,000
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hii nchi turudi utumwani mazungu yatutawale kama zamani manake tumeshindwa kabisa kujitawala!
     
  11. M

    MCHARA Senior Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kweli zinatoa rangi kwani nilifanya utafiti mdogo kwa kuikunja elfu kumi kwenye karatasi nyeupi na baada ya dk 30 nkatoa karatas ikabaki na rangi ya noti husika! Nawashauri wavaa nguo nyeupe mtumie pochi vinginevo ni balaa.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Wamezichakachua na kuoverstate gharama za kuzitengeneza na baada ya miaka michache zitakuwa hazifai kabisa kuendelea kutumika hivyo itabidi kutengeneza noti mpya na wao kuendelea na ulaji wao.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Jamaa hawafai, hv nan ka2roga?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    dah kwa kweli itakuwa ni balaa.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Atakuwa alishakufa!!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Nadhani hata hizo original zinaonekana feki,tena hata printer ya kuchakachua inahitaji adjustments!
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mi nikizishika najiona kama niko kwa Mugabe ah.........................kusema ukweli mie hata sijazipenda na hayo marangi yanavyochuja
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Inkoskaz, mimi ni interested party kwenye hizi noti mpya. Kwa jinsi nilivyo zisikia security features zake, siamini kama kweli fake zimeshatoka.
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Katavi kweli hili la fake, mimi kama Tomaso!.
     
  20. g

    geophysics JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo tumeishaliwa ndugu zangu.... Wamechapa pesa kwa gharama ndogo ili kukidhi matakwa yao.... Athari zake ni kwa mlala hoi wa mwisho anaeuza nyanya Kariakoo au Mwananyamala Magengeni... Subiria baada ya miaka miwili uone. HII NI HATARI SANA NDUGU ZANGU:
     
Loading...