Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peoples Power!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mawenzi, Feb 15, 2011.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :sad:Ni ukweli usiopingika kuwa mtu asiye na uhakika wa kula, kuvaa, kusoma/kusomesha, kutibiwa, kulala, n.k. hawezi kuwa na amani!! WaTZ tunaambiwa kila kukicha kuwa nchi yetu ina amani wakati aslimia kubwa ya watu wetu hwani amani kwa vile wanakosa mahitaji yaliyotajwa hapo juu. Watu wa Misri na Tunisia walikuwa au wana afadhali sana ukilinganisha na sisi kimaisha, lakini wamethubutu kufanya walioyafanya. Sisi vipi?

    Nawakilisha:sad:
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sisi bora tuwaite wakoloni waje watutawale. Hakuna anayethubutu kutuongoza kufanya hivyo. Akina mgayo ndo hovyo kabisa, Dr nae kanyamaza kimya hata hatujui yuko wapi.
     
  3. K

    Kiti JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wajerumani walipotutawala walitujengea reli ya kati. Sisi tumefanya nini baada ya kujitawala? Afadhali warudi watutawale tena ili tuendelee
     
  4. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumechoka tumechoka!!!!! Inahitajika nguvu ya umma kuikomboa nchi yetu wanatudanganya eti nchi yetu ina amani amani iko wapi watu wanakufa kutokana na huduma duni za afya,njaa na mambo mengine mengi ni vema tukapoteza hata watu 1000 lakini ukakomboa watu milioni 30,000 na vizazi vijavyo Watanzania tunahitaji mabadiliko tusiogope machafuko kwani wenzetu Wakenya ilikuwaje na sasa wako wapi? Viongozi wetu hawaangalii future wanagawana jasho la wananchi inaniuma sana lakini ipo siku MUNGU ATAJIBU kwani kila kazi inamshahara wake.
     
Loading...