Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peoples Power - Mtoto wa mwaka na nusu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by newmzalendo, Aug 2, 2012.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Leo ,dogo hapa home kaniacha mdomo wazi,
    nafika anasema PIPOZ PAWA, ana umri wa mwaka 1 na nusu tu
    anasoma vidudu/day care, nahisi mwalimu wao anawafundisha itikadi za chadema.

    hii imenikumbusha miaka ya enzi zetu za chipukizi.
     
Loading...