Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezoluis moreno ocampo njoo tanzania utuokoe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Don, Jun 8, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Binafsi kutokana na hali ya ukiukwaji haki za binadamu na udhalimu unaoendelezwa hapa nchini kwetu napendekeza ocampo wa mahakama ya uhalifu wa kivita na haki za binadamu aje tanzania ili apambane na maovu haya kama ya polisi kuua raia,ufisadi nk.pendekeza nani amulikwe kwa kosa lipi? Ili tupate mwangaza zaidi pa kuanzia
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Mkuu hujasikia Moreno Ocampo anapigiwa upatu kwenda kupambana na ufisadi FIFA? Muda wake wa kuwa ICC umeisha.Sasa hivi kuna mama Mgambia
     
  3. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Tufikirie namna ya kujitoa ICC, sio tena kuwaalika wanyonyaji kuja hapa!
    Unadhani atapinga askari kuua watu wanaotaka kuingilia economic targets zao?
    Kwanini tuamini wapuuzi hawa? Na kwanini tujidharau, na kutaka kila kitu tufanyiwe? Ocampo ni nani kwetu, mnafiki na mwizi mkubwa! Kama tusipofikiria kuweka mambo sawa wenyewe, basi ni bora tufe! TUNAWEZA! Nguvu yetu ni UMOJA na KUTHUBUTU!
    Mungu wetu anaita!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Kama Kenya aliwakamata 6 tu,
    Nina uhakika bongo atakamata zaidi ya 60,000!!!

    My imagination is that akija hapa Bongo, kwa serikali iliyoko madarakani, level ya mawaziri, manaibu ma makatibu, karibia 50 watakua wahanga wake!!

    Mawaziri, manaibu, makatibu na Wakurugenzi waliopita (Ngeleja & Maige type), karibia 20 hawatasalimika!!

    Wale wa zamani (Mzindakaya, Idd Simba, Grey Mgonja, Mramba type), zaidi ya 50 watalambwa na huyu jamaa kama hua anahusikaga na rushwa! pia.

    Tukija kwenye level ya mapolisi wale waliopewa somo na Samson Mwigamba, hata 10,000 wanaweza kusombwa na huyu Ocampo kama akirudia kile kiti akaja bongo.

    Haiishii hapo tu, watangazaji wa Radio dizaini ya kina Kibonde, TBC & Radio Uhuru wote hawataachwa hata kidogo.

    Tuje kwenye watu wa kawaida, wale karibia wote pale Jangwani kesho Ocampo hatawaacha asilani.
     
  5. Mufa

    Mufa Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekaa vizuri aje hata kesho asafishe magamba tz
     
  6. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Daah! Umeichambua vizuri mkuu tuendelee kupigania mabadiliko na kusimamia haki
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    I DONT SUPPORT

    TUTASOTI ISSUES ZETU WENYEWE, ACHA KUSHOBOKEA WAZUNGU

    KAMA OCAMPO NI WA MAANA ANGEANZA NA BUSH... tuache kujidhalilisha, we can hadnle changes ourselves
     
Loading...