Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo kwa Mods

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Msindima, Nov 5, 2009.

  1. M

    Msindima JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani wana JF pamoja na Mods nilikua na pendekezo kuwa kama inawezekana ianzishwe navigation button nyingine ambayo itakua inaonyesha watu wote ambao wako online,mfano labda hiyo button inaitwa members online,unapoclick hapo unakuta members wote ambao wako online.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    lol hapa unatambulisha nini?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Labda anatambulisha button...............hehehehe
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...mbona ipo siku nyingi, scroll mpaka kuleee chini utakumbana na kitu hii na majina 'yetu';


    What's Going On?[​IMG]
    Currently Active Users: 2463 (361 members and 2102 guests)
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    msindima njoo utoe maelezo yako vizuri unahitaji nini ..
     
  6. M

    Msindima JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fl1 ni hivi,unapo-sign in msn messenger au yahoo messenger inakuonyesha members ambao wako online na offline,nadhani unakuwa na list ndefu ya wale ambao umewa-add kwenye contact yako,sasa hapo nilikua naona hivi watengeneze ku-button ambako katakua na list ya members wote,na unapofungua hapo sasa unajua kuwa msindima,FL1,MJ1,Chrispin,Fidel wako online nadhani kwa hapo utakuwa umenipata.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ok ok nimekupata ngoja mod aje asema kama kuna uwezekano huo
    ila hapo huwa naona walioko online wanajitenga kabisa pale chini
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua sisi hivi ili kujua nani yuko online mpaka ufungue mada mojawapo ndo utakuta pale chini members walioko online,na hiyo nilishaiona ndo nikajaribu kufikiri kuwa kwa nini wasiongeze ka-button ili nikiclick tu nawakuta walioko online.
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NO!,
    hata hapo kwenye jina la memba kwa mbele kuna kitufe, kama mtu yuko online kinakua na rangi ya KIJANI, kama yupo offline/invisible kinakua na rangi NYEKUNDU!.
    simple.
     
Loading...