Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

paw, invisible na mod's wengine na 'TCRA' naomben kibali cha kuwatukana 'tigo'

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zege Halilal ZH, Oct 27, 2011.

  1. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naogopa ban ndo maana nawaomba kibali enyi wakuu..

    Pia naogopa jela ndo mana nawaomba enyi 'tcra' kbali kdogo tu kutoka kwenyu cha kuwatukana hawa watoa huduma ya mawasiliano 'tigo' kwa kuwa cku hz wanaboa mpaka kero na kukata fedha ovo ovo..mfano mdogo tu jana nliweka vocha ya elfu mbili mida ya saa 12 jion hv,na nkaongea na mtu kwa dakika 7.31 sasa je hi ndo sote n ndugu?

    Na hata muda mwngne mtu anakupgia simu anaaambiwa hupatkan wakat upo hewan..sasa hi nin?au ndo mmelewa cfa?..na ksha mnapunguza gharama nyakat za ucku..sasa mm niache kupumzka ucku niongee na cm??? Wakat maandko yanasema 'ole wenu kwa mtakaogeuza ucku kuwa mchana'..

    Namuandaa mwanasheria wangu niwashtaki kwa kuwa ushahid ninao kwa kukiuka mkataba wangu na nyie(tgo) wakat najisajil..
    Yan mmenkosesha dil kbao na hata 'honey moon' wangu analalamika namzmia cm kumbe 7bu ni ninyi..

    Angalizo ;

    Kama nikiachwa i swear nakuja kuwaoa nyie na mtanpa alvyokuwa ana nipa 'honey moon' wangu


    nasubiri kibali
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    achana na tigo mkuu_wao uizi ni sifa yao kuu.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimekupa kibali, tukana baba , tukana mkuu
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sote ni majambazi!!!
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    pole ushapewa talaka
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani umelazimishwa kubaki Tigo? Au mkataba wako na tigo una vipengele ambavyo ukivunja utashtakiwa?
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikutafutia lugha ya kutukana na usipewe ban
     
  8. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    blaki womani pole ya mdomo haitosh npe kumbatio la moyo uniondoe stress za tigo
     
  9. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nmeomba kbal kwa mod's na tcra..sasa we na shobo zako cjui unataka nn?emu kwnda zko
     
  10. S

    Shelisheli Senior Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi naonaTCRA Wako kwenye payroll ya haya makampuni ya mawasiliano ndio maana hamna hatua zozote zinazochukuliwa hata wananchi walalamike vipi!
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kukata ela wao saiv ndo dili na ofa zao za uongo ilee mbaya, tigo looo wamenichosha, tukana tu baba hutopewa ban wala nn
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kuwatukana. We wahame tu. Usijipe presha mkuu.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Njoo Sastel mkuu
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukitaka kuwatukana vizuri mkuu nenda kwenye Facebook gonga Like pale na poromosha matusi kwenye wall yao unavyopenda.
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    fb hakuna ban??
     
Loading...