Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paul Mashauri presentation nzuri lakini...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NgomaNgumu, Oct 21, 2011.

  1. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inafurahisha kuona kijana kama Paul Mashauri Rais wa East Africa speakers Bureau jinsi alivyoweza kulielewa tatizo la nchi yetu. Amefafanua kwa kina majukumu ya kila asasi ktk kumundaa mTanzania na binadam kwa ujumla ili awe mfanya kazi mzuri. Amesisitiza sana kudeliver, accountability na mengineyo.

    Ispokua kitendo cha kukumbushwa kua muda wake wa presentation umemalizika kidogo kimetia dosari. Kwa hali yoyote anafaa kuhamasishwa na kusaidiwa ili awe kiongozi bora.
     
  2. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    asante sana ndugu kwa ajili ya speech hii paul mashauri i wish TANZANIA Nzima wangesikia speech hiii ilikuwa ni safi sana yaani mashauri anaongea maneno ambayo yanaongelewa na wataalam wakubwa wa nchi nyingi za EUROPE NA AMERICA.

    Big up Mashauri.
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hazina kama hizo zikitumiwa vibaya na watawala..zinakuwa butu mpaka hazifai hata kwa ushauri hasa zikizeeka..
     
  5. K

    KANUTI SILAYO Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimuongeaji mzuri ila utekelezaji zero
    kuna kipindi alipewa contract na Zain ya data entry
    ali tuajiri vijana wengi sana tulipiga kazi ila malipo ndo ilikua ngumu
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vijana wa Kitanzania wanajua kuona na kutoa mapungufu. Subiri waje hapa waanze kuporomosha mapungufu. Binafsi namfahamu na ninamkubali sana Paul. Ninamwona kama the next R. Mengi
     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni mkali. nimependa alivyo coherent! Ni kweli ana miaka 30 tu? He has certainly achieved a lot!
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa hata na mie namkubali sana ni kijana mwenye malengo na mafanikia sana changamoto na mfano wa kuigwa kwa vijana tegemezi wa ajaira Tanzania

    [​IMG]
     
  9. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    watamfrustrate siku si nyingi, akijaribu siasa tu ajue ndo amekwisha. Big up paul.
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni mwana CCM mzuri tu naamini kabisa ajiandae kuchukua JIMBO la Kawe 2015
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na bongo hii bila kuwa mwana CCM huwezi fanikiwa kimaisha na ukifanikisha kijasho lazima kikutoke utakutana na vizingiti kibao
     
Loading...