Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata habari za uchaguzi bbc swahili

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by engmtolera, Oct 27, 2010.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    HAYA WANA JAMII FORUM KWA WALE KAMA MIMI TULIOMBALI NA BONGO LAND NA TUNATAKA KUPATA HABARI ZA UCHAGUZI NDANI YA BONGO HEBU JIHABARISHE KUPITIA BBC SWAHILI(WWW.USTREAM.COM) NI KUANZIA TAREHE 27/10/2010,MPAKA SIKU YA MWISHO YA UCHAGUZI LIVE.NI MDA WOTE ASUBUHI MPAKA JIONI
    MAPINDUZIIIII DAIMA​
    MWENDAPOLE HAJIKWAI,AKIJIKWAA HAANGUKI,AKIANGUKA HAUMII,AKIUMIA NI KIDOGO TU.
    NA MIMI NI MSAFIRI KAFIRI
    HONGERA BBC:israel:​
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Lakini mbona wanaegemea CCM?
     
  3. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BBC wanaonekana kama mapandikizi ya CCM, maana hata ukisikia coverage yao kule Zenj na wanavyopresent ukweli wao ni kimkanda-mkanda au ki-ccm ccm kiaina, au kwa sababu wanajua Kaka Tido kapewa ulaji huko?? Wanawafevor! Tuendelee ku-observe! Uwongo utajitenga!
     
  4. M

    MLENGE ISDORY New Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tume ya uchaguzi tunaomba matokeo yatangazwe mapema!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    BBC?.....mwanzo nilijua ni chombo kilicho advanced sana (kumbe ni BBC "swahili"), hawana lolote wale!:A S angry:
     
Loading...