Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PARTICIA Vs VERONICA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 3, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Veronica ana miaka 24, anamiliki degree ya Sheria, kwa sasa ni wakili wa kujitegemea katika afisi binafsi.
    Vero kitabia ni mpole (very calm) mcheshi kiasi huruma, ana kifua cha kutunza siri.
    Kwa mambo ya ndani ni msafi, kuhusu ufundi wa malavidavi ni mweupe kabisa! Kibuno hakipo.
    Aidha hana uzazi, tatizo ambalo limekwishathibitishwa kitaalamu.
    Particia ameishia darasa la 7, umri miaka 23, shughuli yake anamiliki genge la kuuza chakula (slams area situated) hamalizi miezi kadhaa hajakurupushana na wagambojiji.
    Nae ni mtaratibu ila ni mkali sana anapoudhiwa. Tofauti na Vero ni mkimya hata audhiweje!.
    Vinginevyo Parti ni mzazi tuongeavyo ana kachanga (infant). Na hiyo ndiyo tofauti kubwa kati yao.
    Ieleweke Jf inasaidia hata walio nje ya membars, muamala au habari hii nimeombwa Rasmi na mdau wangu kazini nimuulizie humu ndani (yeye si membar Jf) anaomba nasaha, ushauri, mawazo yenu kati ya Particia na Veronica yupi mwenye vigezo mvuto kwa kumuoa ?
    Naomba kutoa hoja !
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikapge castle barid kwanza,nitarudi.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka mchumba wanajamii tumchagulie? Wakishindwana huko ndani?
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata wewe mr.judgement umeshindwa kujudge sisi ndo tutaweza?
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    tusubiri waoaji waje,sisi wengine ni wapigaji tu.
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wote hawafai..ajaribu kutafuta mwingine..
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Eti mi nashangaa! Tangu kuwe na media na social media watu wanataka kuuliza kila kitu. Some things are personal na inabidi utumie utashi wako kama mwanadamu kuamua. Tena kuchagua mke, mwandani, hebu mwambie aamue mwenyewe!
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Senator! Sasa ukitoka huko si utaanza kuongea kingreza kingi ? Namie hakipandi !
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    yeye anampenda yupi?
    Moyo wake unamtaka yupi?
    Halafu tabia ya kuwa na wapenzi luluki matokeo yake ndo haya,hajui awe na nani,anatuuliza sie wakati hatumjui vero wala pati.

    Achague anayempenda.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mtandao wa Kijamii usipovuka boder nje ya hapa neno "Jamii" litapoteza maana!
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mara ngapi umesikia kesi flani inasikilizwa na jopo la ma'judges ?
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaman kwan yy m2 mzima kbs of sound mind hana vigezo vyake.... ebo!
    mwambie awaoe wote.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata sijaelewa ulichoandika.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    No wonder ndoa hazidumu.
    Wanaooana wanataka kuchaguliwa badala ya kuchaguana wenyewe.
     
  15. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Amchukue anae mfaa ingekuwa part time tu Vero angefaa sana bt suala la uzazi muhimu na huyo mwingine tatizo elimu ndogo mno bt yeye ndiye anaona whos the best
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...afanye "sandakalawe!"
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    naomba jibu,baba wa kichanga(infant) ni nani?
    ukinipa jibu ndio na mm nitakupa jibu kati ya parti na vero nani anafaa.
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yeye kampenda nani kati ya hao wawili???
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mkuu,

    Kwa hao wadaad 2, ni vigumuu kumpa mtu ushauri labda uwe naye kwenye counselling room. Hao wanawake wana tofauti kubwa sana kiasi kwamba ni vigumu kumpa mtu sababu kwa nini Pat ni bora kuliko Vero,

    Hata ningekuwa mie, hapa ningekwamba......Pat ana shule na resources lakini hawezi kunipa mtoto....Kama nataka kuoa halafu nisipate mrithi kwa nini nisijiendee kwa Kardinali Pengo akanipa kibarua nikawa towashi kabisa...(after all siku hizi wanapada dinner kama sie wengine)!!

    Na huyo Vero, yuko class ya chini sana kiasi kwamba nikimuoa nitakwazika tu hata kama atanipa watoto..I would rather look for a surrogate mother if I were dying to get a baby...!!

    The bottom line...Hawa wanawake 2 hawawezi kulinganishwa....Kama anaweza kutumia vichwa vyake vyote kufanya maamuzi ni poa tu, ila anaweza kuanza upya mchakato!!!!
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sinayo hakika kama mawazo ya Jeikei, Lipumba, Dovutwa, Slaa, Mtikila, Kabwe, yakawa sawa!
     
Loading...