Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papa alipotembelea Moshi!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Sep 2, 2010.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Papa aliamua kutembelea sehemu za Moshi kwa ibada maalum baada ya kuambiwa Moshi kuna wakristo wengi sana.
    Na kweli, kufika pale Moshi ibada ilifanyika uwanja wa wazi na watu weeengi sana walifurika uwanjani,wakubwa kwa watoto, wake kwa waume.
    Papa alishangaa sana kuona umati ule na akavutiwa maana hata machifu walikuwepo, Marealle,Massawe, Moshi, Mushi, Mwasha na hata Kimaro na Kimario.
    Papa akwaona wazee wa pale Moshi na kuwauliza, "hawa watu niwaombee nini toka kwa Baba aliyeko juu?"
    Baada ya majadiliano mafupi na waumini wao wazee wale wakamjibu Papa.
    Ombi kubwa wanaloomba lifutwe na linawakwaza sana ni amri ya saba, USIIBE.
    Masikini Papa akazimia!
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    watu wa moshi sio wezi bwana, ni wajasiliamali wanaodhubutu!!
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu unatukana watu ivyo...!!!
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Utani mkuu, shemeji zangu hawa!!
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Papa alipofika New York City, muandishi mmoja wa gazeti la kidaku la "New York Post" alijipenyeza mpaka kumfikia karibu naye na kumuuliza "Baba Mtakatifu, unajua kwamba hapa New York kuna malaya wanaojiuza karibu sehemu zote za mji ?" Papa huku akifikiri kwa huruma akamjibu kwa kuuliza swali lile lile "Hivi hapa New York kuna malaya ?"

    Kesho yake gazeti likatoa headline kubwa.

    Papa auliza "New York kuna Malaya?"
     
  6. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha, mie mchagga bwana:smile-big:
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Papa mwenyewe mchagga wa kishumundu wallah nakwambia.
    Aikambe
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha
    Aikambee Meku, shikamoo mwanangu!
     
Loading...