Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paka muuza samaki!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Anyisile Obheli, Aug 6, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna haja ya kuwa train wengi harafu wasaidie kukuza uchumi majaaaabu hayo.jpg
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo paka hajatulia kabisaaaaaa
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    KUKU ZA UCHUMI ndiyo kuku za aina gani hizo? Mie sijasisikia ati.
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante mkuu
    kiibodi yangu ina matege kidogo lakini sidhani kama na ya kwako iko salama, maana hapo kwenye red
    kidogo pamenizingua sana sijajua panaeleza kitu gani, hata hivyo siyo mbaya, kwangu nimerekebisha
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakwetu huku ni njaa kali utakuta wamemaliza samaki wote,wenzetu wanafuga kwa mpango na malengo sisi huku ili mradi tu kuna paka ndani basi
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapa nahisi hata viongozi wa serikali wamewaiga hawa siyo?
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha hahha lol sitaki hata kwa bure
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hofu yako zaidi nini, MR
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Saaaaaaaana!!!!!!!Tena viongozi wetu ni kama mapaka shume ambayo hata mboga yanafunua mfuniko na kula kilichomo
     
  10. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo paka wa kwetu wengi TUNADHANI ni WACHAWI na sio paka wanyama wa kawaida kwa iyo akiuuza samaki watu wanaweza wasinunue kwa kuogopa kula samaki wa mchawi
    mix with yours
     
  11. M

    MathewMssw Member

    #11
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hii kali! Yaani hata kama sufuria ya moto vipi yanafunua tena bia ya kuungua!!!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaa, nimetoa ile ya "nyani haoni kalio lake siyo?" Duuu, hii kali. Anyway ilikuwa katika kufurahisha ukumbi.
    Asante kwa picha na habari anyway.

    MSISAHAU KUJIANDIKISHA NA KUMPIGIA KURA DR. SLAA.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kha hiyo ni balaa yaaani inaonekana yana mikono ya groves siyo
     
Loading...