nngu007
JF-Expert Member
- Aug 2, 2010
- 15,862
- 5,797
ORODHA YA WAGOMBEA UVCCM TAIFA HII HAPA
Kamanda wa UVCCM wilaya ya Iringa Arif Abri siku alipokadhiwa Ukamanda
ORODHA YA WALIOCHUKUA FOMU NGAZI YA TAIFA ORODHA YA WALIOCHUKUA FOMU NGAZI YA TAIFA NAFASI YA MWENYEKITI TAIFA
1.Thabit Jecha Komba Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
2. Sadifa Juma Khamis Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
3. Rashid S. Msaraka Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
4. Nadra J. KhamisMwenyekiti Taifa ZANZIBAR
5. Mwanaamina H. FaroukMwenyekiti Taifa ZANZIBAR
6. Jamal K. Ali Mwenyekiti TaifaZANZIBAR
7. Mbarouk Mrakib Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
8. Asila Ali Suleiman Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
9. Lulu Mcham Abdalah Mwenyekiti Taifa
ZANZIBAR NAFASI YA MAKAMU M/KITI TAIFA S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBA ANAKOTOKA
1. Theresia Adrian MteweleMakamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
2. Sango I. Gungu Kasera Makamu M/Kiti (T) RORYA- MARA
3. Ally Salum HapiMakamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
4. Adolph Florian Milunga Makamu M/Kiti (T) MOROGORO
5. John DeyaMakamu M/Kiti (T) MWANZA
6. Inocent Meleck Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
7. Peter H. Luena Makamu M/Kiti (T) SONGEA
8. Zangina S. Zangina Makamu M/Kiti (T)DAR ES SALAAM
9. Abubakar Asenga Makamu M/Kiti (T)DAR ES SALAAM
10. Mboni Mhita Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
11. Paul Christian Makonda Makamu M/Kiti (T)KILIMANJARO
12. Godwin E. Kunambi Makamu M/Kiti (T)DAR ES SALAAM
13. Masoud Hamis Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
14. Faidha Salim Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
15. Salum Halfan Mtelela Makamu M/Kiti (T)TANGA
16. Felician Mtahengerwa Makamu M/Kiti (T) DAR E SALAAM
17. Silanda Mgombelo Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
18. Langton Zacharia Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
19. Goodchance R. Msangi Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
20. Idd Y.Majuto Makamu M/Kiti (T) PWANI
21.Odilia A. Bathlomeo Makamu M/Kiti (T) ARUSHA
22. Saul Mwaisenye Makamu M/Kiti (T) MBEYA
23. Daud MsunguMakamu M/Kiti (T) LINDI
24. Antony Mavunde Makamu M/Kiti (T) DODOMA
NAFASI YA HALMASHAURI KUU CCM (T) S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBAANAKOTOKA
1 Theresia Adriad Mtewele Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
2. Halima Bulembo Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
3. Oivia Herry Sanare Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
4. Ahmed Mustafa Nyang'anyi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
5. Sango I. Gungu KaseraHalmashauri Kuu (T) MARA
6. Vaileth Sambilwa Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
7. Faidha Salim Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
8. Augustino S. Simwiya Halmashauri Kuu (T)
9. Adolph Florian Milunga Halmashauri Kuu (T)MOROGORO
10. Zuberi Bundala Halmashauri Kuu (T)SHINYANGA
11. Bertha Yona Minga Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
12. Suleiman Serera Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
13. Ally Mussa Samizi Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
14. Daud Msungu Halmashauri Kuu (T)LINDI
15. Kelvin Mbogo Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
16. Abubakar Asenga Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
17. Mboni Mhita Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
18. Rahim Ng'wanang'waka Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
19. Joyce Judith Martin Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
20. Ally Salum Hapi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
21. Samra Bakar Yusuph Halmashauri Kuu (T) ZANZIBAR
22. Mohamed Masenga Halmashauri Kuu (T)
23. Peter Isaya Kasera Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
24. Godwin E. Kunambi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
25. Lulu Abbas Mtenvu Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAM
26. Mohamed A. Kapufi Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
27. Hassan H. Chamshama Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
28. Heri L. William Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
29. Emma Julius MeddaHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
30. Felician Mtahengerwa Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
31.Salum Halfan Mtelela
Halmashauri Kuu (T) TANGA
32. Gilead Terry Halmashauri Kuu (T) PWANI
33. Augustino P. NdimboHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAM
34. Edwin KaenaHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
35. Busoro M. PaziHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
36. Edna Erasto Kwilasa Halmashauri Kuu (T) SHINYANGA
37. Stephen Nyagonde Halmashauri Kuu (T)
NAFASI YA HALMASHAURI KUU CCM (T) S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBA ANAKOTOKA
1 Theresia Adriad MteweleHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
2. Halima BulemboHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
3. Oivia Herry SanareHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
4. Ahmed Mustafa Nyang'anyi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
5. Sango I. Gungu Kasera Halmashauri Kuu (T) MARA
6. Vaileth Sambilwa Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
7. Faidha Salim Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
8. Augustino S. Simwiya Halmashauri Kuu (T)
9. Adolph Florian MilungaHalmashauri Kuu (T) MOROGORO
10. Zuberi BundalaHalmashauri Kuu (T) SHINYANGA
11. Bertha Yona MingaHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
12. Suleiman SereraHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
13. Ally Mussa SamiziHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
14. Daud MsunguHalmashauri Kuu (T) LINDI
15. Kelvin Mbogo Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
16. Abubakar Asenga Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
17. Mboni Mhita Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
18. Rahim Ng'wanang'waka Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
19. Joyce Judith MartinHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
20. Ally Salum HapiHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
21. Samra Bakar Yusuph Halmashauri Kuu (T) ZANZIBAR
22. Mohamed Masenga Halmashauri Kuu (T)
23. Peter Isaya KaseraHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
24. Godwin E. Kunambi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
25. Lulu Abbas Mtenvu Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAM
26.Mohamed A. Kapufi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
27. Hassan H. Chamshama Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
28. Heri L. William Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
29. Emma Julius Medda Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
30. Felician Mtahengerwa Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
31. Salum Halfan Mtelela Halmashauri Kuu (T) TANGA
32. Gilead Terry Halmashauri Kuu (T) PWANI
33.Augustino P. Ndimbo Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAM
34. Edwin Kaena Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
35.Busoro M. Pazi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
36.Edna Erasto Kwilasa Halmashauri Kuu (T) SHINYANGA
37.Stephen Nyagonde Halmashauri Kuu (T)
NAFASI YA UWAKILISHI - UWT S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBA MAHALI ANAKOTOKA
1. Hawa Mchafu UWTDAR ES SALAAM
2. Joyce Judith Martin UWT DAR ES SALAAM
3. Josephine Mwagose UWT DAR ES SALAAM
4.Frida Winfred UWT DAR ES SALAAM
5. Mboni Mhita UWTDAR ES SALAAM
6. Neema Kumba UWT DAR ES SALAAM 7Vaileth
Elias Sambilwa UWT DAR ES SALAAM NAFASI YA UWAKILISHI - WAZAZI S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBA MAHALI ANAKOTOKA
1. Salum Salum MgayaWAZAZI DAR ES SALAAM
2. David Mwakiposa WAZAZI DAR ES SALAAM
3. Yohana Munema WAZAZI DAR ES SALAAM
4.Karim Furaha Lichela WAZAZI DAR ES SALAAM
5. Langton Zacharia WAZAZI DAR ES SALAAM ZANZIBAR NEC – 30BARAZA KUU – 20UWT -1
Kamanda wa UVCCM wilaya ya Iringa Arif Abri siku alipokadhiwa Ukamanda
ORODHA YA WALIOCHUKUA FOMU NGAZI YA TAIFA ORODHA YA WALIOCHUKUA FOMU NGAZI YA TAIFA NAFASI YA MWENYEKITI TAIFA
1.Thabit Jecha Komba Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
2. Sadifa Juma Khamis Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
3. Rashid S. Msaraka Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
4. Nadra J. KhamisMwenyekiti Taifa ZANZIBAR
5. Mwanaamina H. FaroukMwenyekiti Taifa ZANZIBAR
6. Jamal K. Ali Mwenyekiti TaifaZANZIBAR
7. Mbarouk Mrakib Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
8. Asila Ali Suleiman Mwenyekiti Taifa ZANZIBAR
9. Lulu Mcham Abdalah Mwenyekiti Taifa
ZANZIBAR NAFASI YA MAKAMU M/KITI TAIFA S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBA ANAKOTOKA
1. Theresia Adrian MteweleMakamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
2. Sango I. Gungu Kasera Makamu M/Kiti (T) RORYA- MARA
3. Ally Salum HapiMakamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
4. Adolph Florian Milunga Makamu M/Kiti (T) MOROGORO
5. John DeyaMakamu M/Kiti (T) MWANZA
6. Inocent Meleck Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
7. Peter H. Luena Makamu M/Kiti (T) SONGEA
8. Zangina S. Zangina Makamu M/Kiti (T)DAR ES SALAAM
9. Abubakar Asenga Makamu M/Kiti (T)DAR ES SALAAM
10. Mboni Mhita Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
11. Paul Christian Makonda Makamu M/Kiti (T)KILIMANJARO
12. Godwin E. Kunambi Makamu M/Kiti (T)DAR ES SALAAM
13. Masoud Hamis Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
14. Faidha Salim Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
15. Salum Halfan Mtelela Makamu M/Kiti (T)TANGA
16. Felician Mtahengerwa Makamu M/Kiti (T) DAR E SALAAM
17. Silanda Mgombelo Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
18. Langton Zacharia Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
19. Goodchance R. Msangi Makamu M/Kiti (T) DAR ES SALAAM
20. Idd Y.Majuto Makamu M/Kiti (T) PWANI
21.Odilia A. Bathlomeo Makamu M/Kiti (T) ARUSHA
22. Saul Mwaisenye Makamu M/Kiti (T) MBEYA
23. Daud MsunguMakamu M/Kiti (T) LINDI
24. Antony Mavunde Makamu M/Kiti (T) DODOMA
NAFASI YA HALMASHAURI KUU CCM (T) S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBAANAKOTOKA
1 Theresia Adriad Mtewele Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
2. Halima Bulembo Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
3. Oivia Herry Sanare Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
4. Ahmed Mustafa Nyang'anyi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
5. Sango I. Gungu KaseraHalmashauri Kuu (T) MARA
6. Vaileth Sambilwa Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
7. Faidha Salim Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
8. Augustino S. Simwiya Halmashauri Kuu (T)
9. Adolph Florian Milunga Halmashauri Kuu (T)MOROGORO
10. Zuberi Bundala Halmashauri Kuu (T)SHINYANGA
11. Bertha Yona Minga Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
12. Suleiman Serera Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
13. Ally Mussa Samizi Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
14. Daud Msungu Halmashauri Kuu (T)LINDI
15. Kelvin Mbogo Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
16. Abubakar Asenga Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
17. Mboni Mhita Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
18. Rahim Ng'wanang'waka Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
19. Joyce Judith Martin Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
20. Ally Salum Hapi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
21. Samra Bakar Yusuph Halmashauri Kuu (T) ZANZIBAR
22. Mohamed Masenga Halmashauri Kuu (T)
23. Peter Isaya Kasera Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
24. Godwin E. Kunambi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
25. Lulu Abbas Mtenvu Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAM
26. Mohamed A. Kapufi Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
27. Hassan H. Chamshama Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
28. Heri L. William Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
29. Emma Julius MeddaHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
30. Felician Mtahengerwa Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
31.Salum Halfan Mtelela
Halmashauri Kuu (T) TANGA
32. Gilead Terry Halmashauri Kuu (T) PWANI
33. Augustino P. NdimboHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAM
34. Edwin KaenaHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
35. Busoro M. PaziHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
36. Edna Erasto Kwilasa Halmashauri Kuu (T) SHINYANGA
37. Stephen Nyagonde Halmashauri Kuu (T)
NAFASI YA HALMASHAURI KUU CCM (T) S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBA ANAKOTOKA
1 Theresia Adriad MteweleHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
2. Halima BulemboHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
3. Oivia Herry SanareHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
4. Ahmed Mustafa Nyang'anyi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
5. Sango I. Gungu Kasera Halmashauri Kuu (T) MARA
6. Vaileth Sambilwa Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
7. Faidha Salim Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
8. Augustino S. Simwiya Halmashauri Kuu (T)
9. Adolph Florian MilungaHalmashauri Kuu (T) MOROGORO
10. Zuberi BundalaHalmashauri Kuu (T) SHINYANGA
11. Bertha Yona MingaHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
12. Suleiman SereraHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
13. Ally Mussa SamiziHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
14. Daud MsunguHalmashauri Kuu (T) LINDI
15. Kelvin Mbogo Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
16. Abubakar Asenga Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
17. Mboni Mhita Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
18. Rahim Ng'wanang'waka Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
19. Joyce Judith MartinHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
20. Ally Salum HapiHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
21. Samra Bakar Yusuph Halmashauri Kuu (T) ZANZIBAR
22. Mohamed Masenga Halmashauri Kuu (T)
23. Peter Isaya KaseraHalmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
24. Godwin E. Kunambi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
25. Lulu Abbas Mtenvu Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAM
26.Mohamed A. Kapufi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
27. Hassan H. Chamshama Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
28. Heri L. William Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
29. Emma Julius Medda Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
30. Felician Mtahengerwa Halmashauri Kuu (T)DAR ES SALAAM
31. Salum Halfan Mtelela Halmashauri Kuu (T) TANGA
32. Gilead Terry Halmashauri Kuu (T) PWANI
33.Augustino P. Ndimbo Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAM
34. Edwin Kaena Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
35.Busoro M. Pazi Halmashauri Kuu (T) DAR ES SALAAM
36.Edna Erasto Kwilasa Halmashauri Kuu (T) SHINYANGA
37.Stephen Nyagonde Halmashauri Kuu (T)
NAFASI YA UWAKILISHI - UWT S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBA MAHALI ANAKOTOKA
1. Hawa Mchafu UWTDAR ES SALAAM
2. Joyce Judith Martin UWT DAR ES SALAAM
3. Josephine Mwagose UWT DAR ES SALAAM
4.Frida Winfred UWT DAR ES SALAAM
5. Mboni Mhita UWTDAR ES SALAAM
6. Neema Kumba UWT DAR ES SALAAM 7Vaileth
Elias Sambilwa UWT DAR ES SALAAM NAFASI YA UWAKILISHI - WAZAZI S/NA JINA LA MGOMBEA NAFASI ALIYOOMBA MAHALI ANAKOTOKA
1. Salum Salum MgayaWAZAZI DAR ES SALAAM
2. David Mwakiposa WAZAZI DAR ES SALAAM
3. Yohana Munema WAZAZI DAR ES SALAAM
4.Karim Furaha Lichela WAZAZI DAR ES SALAAM
5. Langton Zacharia WAZAZI DAR ES SALAAM ZANZIBAR NEC – 30BARAZA KUU – 20UWT -1