Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Orest Kawau na Meshack Nzoa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Sep 30, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa kweli hawa vijana nawakubali sana.naona kama wana upeo mpana sana wa masuala mbalimbali ya kijamii,kisiasa na kiuchumi pia...nimfano w akuigwa kwa watangazaji wengine kwenye tasnia hii ya uandishi.

    kwa wale msiowafahamu..wanatangaza kipindi cha morning magic kwenye radio ya Magic FM 92.9M (DSM) na huruka hewani tangu saa 12 hadi saa 3 asubuhi.Huwa wanachambu amagazeti kwa utashi w ahali ya juu kuanzia saa 12.30 hadi saa 1 kamili..then huwa wanachagua mada mojawapo iliyomek headline (wanaita kupaka rangi) kwanza wanaijadili waoooo....kwa undani sana na kwa uhuru wa hali ya juu then wanaruhusu wasikilizaji kupiga simu.....they have a brain

    hivi clouds bado ipo?hahaaa
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Haya Bwana, asante kwa promotion.
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kipindi ni kizur sana,co km wale wachumia tumbo kuchekacheka tu.
     
  4. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hv cloudc imewafanya nn jf?looh mnatia aibu,yan umeanza vzur mshowe umeharbu
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Umetumwa kuwafanyia promo!
     
  6. Jeruh

    Jeruh Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sasa hao vijana wanahusiana nin na clouds?
     
  7. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hao jamaa kwenye magazeti wanachosha hawajui kufanya review wanasoma kila kitu kila page kiasi kwamba haivutii kusikiliza inakuwa kama hotuba au imla! Wajitahidi kusoma headings tu, wapunguze huo muda mpaka dakika 10 au 15. Siwasikilizi mara nyingi
     
  8. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umepata rate card kutoka kwa Invisible, kumbuka matangazo hulipiwa bwana Kawau.
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mi nawasikilizaga. Ila hawako juu kiasi hicho. Ni kawaida. Na yule wa kupenda review cjui kama ataswitch TV yake to ATN asubuhi saa moja hata cku moja..
     
Loading...