Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operesheni Sangara Mkoa wa Morogoro yaisambaratisha kabisa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Aug 29, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wana JF zifuatazo ni sehemu ya takwimu za mafanikio ya Operesheni Sangara Mkoani Morogoro zilizotolewa na Kamanda wa Operesheni hizo Bw. Benson Kigaila
    Operesheni Sangara Morogoro yaisambaratisha CCM - YouTube
    Kazi wanayo mwaka huu
     
  2. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama ni mkoa waliopoteza muda chadema ni morogoro hapa hatutaki kuwaona wanawaharibu vijana wetu akili na hata iweje mbunge wetu ni azizi abood na si yule mla unga wao
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama mnajua kuwa Chadema wamepoteza muda Morogoro ikawaje tena mkawatumia polisi kuua!!
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Naona umezoea kupata rushwa ya Usafiri wa bure kupitia mabasi ya Abood kipindi cha uchaguzi ndio inakuzuzua mwisho wake umefika hata mmwage polisi kila raia awe na wake lazima moto uwake
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Acha kuwa na mawazo ya kijima, kuza ubongo wako uwe na uwezo wa kufikiria nje ya boksi...ni vyema ukasema tutamchagua mtu anayeonyesha dhamira ya dhati ya kutuhudumia, na sio kusema mbunge wetu ni Aziz Abood. Huu ni utoto.
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawaamini magamba,
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vijana watakaoharibika ni watoto wako na wadogo zako kwa sababu ya kuwanyima elimu,si kwa kua wewe haukuelimika eti ndio iwe kigezo watoto nao wasi elimike,peleka watoto shule ndugu!Moro imeamka na wasomi wameongezeka,mkutano wa juzi na nguvu waliotumia c.c.m na jeshi la polisi mpaka kuua lakini wakashndwa dhibiti nguvu ya umma na hata maudhurio ya wana Moro ktk mkutano wa M4C ni jawabu tosha,utabaki wewe tu
     
  9. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    utaendelea kuwa konda tuu japo kuwa hatapita ubunge hiyo 2015, baada biashara ya mabasi haitapotea akishindwa ubunge
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseee babaangu gamba linawasha,sisi vijana wa moro 2po teyari kwa mapambano
     
  11. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hyo hao vijana mmewafanya mandondocha hawajui jema na baya hamtaweza kuwazuia tena si mmeona mlivotumia nguvu kudhibiti raia wa moro kwani walikua wanaenda wapi? M4C ni kiboko yenu.
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanajinyea mpaka wanawatumia policcmagamba kuua,na bado ndo wamechochea petrol kwenye moto unaowaka.
     
  13. A

    AUDITOR OF MAFISADI Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    wewe hutavua gamba bali utachunywa ngozi halafu tukuvalishe gwanda,inaonekana gamba lako linaukoko wa muda mrefu
     
  14. Y

    Yabisi Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba yameshikwa pabaya,2015 tunawakaribisha kijiweni muoenje ladha ya jua maana mmezoa vipupwe
     
Loading...