Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation vijiji-silaha iliyobaki.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by montroll, Oct 4, 2011.

  1. m

    montroll JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CDM and the pipoz pawa imefanya kila linalohitajika kuleta uelewa wa ukombozi wa kweli,lakini bado wanyonyaji ccm wameendelea kushinda katika sanduku la kura, inawezekana wanaiba kura kwa kusaidiwa na dola lakini pia wanapata kura nyingi toka kwa watu wa vijijini ambao wamekosa fursa ya kufunguliwa mawazo yao ambayo yalitiwa gerezani na ccm kwa miaka 50.

    Makamanda wa cdm, sasa ifanyike operation vijiji, kuzikomboa hizo akili na mawazo zilizofungwa na ccm.
    Akili na mawazo hayo yaliyofungwa na ccm vijijini ndio mtaji wao wa mwisho, na kweli ni mtaji kwa magamba.
    I suggest we hugely invest on emancipating the remote areas mind for two years non stop. Ccm will crumble like a cookie.

    Ni aghali, pipoz pawa ina weza kuchangia gharama,
    Duit naw.

    Napendekeza.
     
  2. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naonnga mkono mawazo yako, Tena chama kiweke utaratibu wa kuwa-direct vijana especially walio vyuo vikuu na waliomaliza vyuo wenye uwezo wa kuchambua mambo then wapelekwe kufanya mikutano vijijini kutokana na maeneo watokayo, naamini vijana wengi tupo tayari kufanya kazi hii bila hata malipo.
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja.
     
  4. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Zaidi ya kura za watu wa vijijini ni uchakachuaji unaofanyika huko.
     
  5. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja 100%. Vijana tupo wengi sannnna na tunaiweza kazi iyo tena bila ya malipo.
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mod changanya hii thread na ile ya 'kwa wanachadema..'
     
  7. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja
     
  8. e

    elimukwanza Senior Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama mkianzisha operation kaya hamwezi kushinda kwa huu mfumo wa uchaguzi ngo na wasira kasema,wengine wanajiapiza kunywa sumu,kutembea uchi wanajua tume hii ya uchaguzi mtakesha sana
     
  9. Jidulamabambase

    Jidulamabambase Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yenye tija kwa ukombozi. CDM wakati ni huu, tunataka mfagie kuanzia Ikungulyabadoshi/Isakamaliwa/Uzogole/salamaA hadi hadi Mwanalomango Kisarawe. Watu wapo, CDM nia mnayo! Sababu mnazo! Uwezo mnao! Kilichobaki ni ...........
     
  10. mgaza2001

    mgaza2001 Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    naunga mkono hoja hiyo moja kwa moja!
     
Loading...