Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Online registration status ya mpiga kura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyangalo, Oct 20, 2010.

  1. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ukitaka kuangalia status zako za kupiga kura ingia katika website ya NEC ambapo utaweka nambari yako ya kupiga kura kwenye Registration Status na kuweza kupata online status ya wapi kituo changu kinapatikana through email. Hapa utapata au utaweza kujua kama kituo ulichopangiwa ni sahihi au la. Napendekeza sote tutizame status zetu ili kuepukana na disappointments za dakika za mwisho. Hii itazidi kutupa uhakika wa kupiga kura zetu sahihi siku hiyo ya tarehe 31 Oct 2010.
    Link ya kufuata ni hii…
    http://www.nec.go.tz/?modules=gallery&sub
     
  2. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu, ngoja tucheki
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    poa mkuu
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Asante Mkuu, japo nimekuta kila kitu kiko sawa lakini siku ya kupiga kura unaweza fika kituoni na jina usilione.
     
  5. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Ni na mashaka makubwa na mfumo huo.Kama kunatetesi kuwa kuna vijana wa IT wanaopanga njama ya kuchakachua kura ,kusamba sms ya uzushi n.k watashindwaje kutumia information itakayopatika kwa njia mtandao ya watu kucheki Registration status zao.
    Hili la kucheki Registration status hali na umuhimu sana.
    NEC ilifakutuwekea idadi ya wapiga kura wote kimajimbo kwenye website yake na kwenye magazeti ili kuonyesha wamedhamiria kuwa wako huru na kutenda haki kwa vyama vyote vinavyoshiriki Uchaguzi 31/10/2010
    Use common sense on 31/10/2010,do not vote for criminals,mafisadi's and Blah Blah's.
     
  6. M

    Munghiki Senior Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli 2naenda na teknolojia but hawa jamaa zetu chi chi m ni hatari ucsahau IT strategy zao zinazoongozwa na kikwete jr.
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimeona .
     
  8. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    watumieni na rafiki, ndugu na jamaaa
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Mi nimecheki lakini jina langu limepunguzwa herufi mbili za kwanza za first name na kule kwenye sir name wameondoa herufi ya nne toka kushoto hata sijui pa kuanzia
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni nzuri tutafuatilia tulikoficha kadi za kupigia kura ili kujikumbusha namba kabla ya siku.
     
Loading...