Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

online jobs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kimpango, May 11, 2011.

  1. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau nijuzeni kuhusu kazi za kwenye mtandao(online Jobs) maana nimekuwa nikiperuz nakutana na kazi za aina hiyo sasa nashindwa kujua kwamba are they applicable, maana utaona kwenye tangazo "she earns us $500 every week working online'' naomba msaada wenu kwa ajuae.shukrani
     
  2. Firefox

    Firefox Senior Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    HIYO WANAYOKUAMBIA $500 KWA WEEK USIWAAMINI MKUU, THEY WANT TO USE U, AND GET SOMETHING.

    KU EARN MONEY ONLINE NI KWELI KUPO BUT KUNA NAMNA NYINGI, NA NITAFAFANUA CHACHE KAMA IFUATAVYO:

    1. KU-PUBLISH ADS KWENYE WEBSITE/BLOG YAKO. KWA MFANO GOOGLE ADSENSE PROGRAM (UNAWEZA PATA $1 MPAKA $1O KWA SIKU)

    2. PAYED TO CLICK SITES (PTC)

    3. KUNA ONLINE SURVEYS.

    4. KUNA ARTICLES WRITING.


    KATI YA ZOTE HAPO ZINALIPA ONLINE, HIYO YA PILI HAIHITAJI UZOEFU, JUST GO TO LINK THEN CLICK ADS, NA UTAKUWA UNAPATA CREDITS KWA KILA CLICK.


     
  3. mazd

    mazd Senior Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaweza kufanya kazi online as a freelancer.com
     
  4. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    thanx wakuu
     
Loading...