Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

One die, million cry. Million die, no one cry.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daudi Mchambuzi, Oct 9, 2011.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,149
    Likes Received: 11,407
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    One die, million cry. Million die, no one cry.
     

    Attached Files:

  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Watu wanakufa iraq,afghanistan,libya,syiria Palestine,Somalia kwa njaa lakini watu hawaoni wanaona tajiri mmoja aliyekufa kwa ugonjwa wa kitajiri!Shame on them
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa kwani wajinga walilia wakati RA mmoja anajivua gamba lakini hawalii wanamagamba kibao wanapohamia CDM!
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    They cry (me included) because his technological innovation saves/saved life of hundred millions of people.... If you will be lucky to visit hospital in USA/UK and see how his technology makes people survive you will be amazed and sometime end up crying too....asking GOD why did he take him so soon.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kiukweli ndg zetu wanakufa aisee umaskini wetu ndo unao tucost
     
  6. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awasaidie, nadhani hapo ni Somalia
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa ndio kitu kinachotusumbua wanadamu wote...
     
  8. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa wengine huwa tunaandamana kwa ajili yao na kushow love by donating what we have.
    Huyu mmoja we can not donate but we can cry for him though hatuwezi kumrudisha and his legacy shall stand forever
     
  9. z

    zayat JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the one die is master brain of it technology in the world
     
  10. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You can see how unfair this world is!!!!... How can one Steve Jobs be more valuable than hundreds of Somalis???? How????!!!
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280

    aaah katufe ka thank yuu kametoweka

    tena nngekutwangia asee
    wakina mama wale wangetakiwa walimwe talaka na mabwana zao
    shenz typ
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160

    Mhhhhhh sasa hao million tuwakumbuke kwa lipi? Huyu bwana kajitengenezea vitu vilivyomtangaza.Pili analiliwa na watu wake ambao wamemmiss. Nyie nani kawalazimisha kulia? Hao wasomali wanadundana uroho wa madaraka, watu wanashindwa kulima nk. hii ndo hali yetu AFRICA hivyo basi acha wazungu wamlilie MTAALAM wao wa apple technology maana mazingira yao wameyaweka hivyo na sisi tulilie wasomali wenzetu maana ndo tulivyo na uroho wetu. Swali vifo vya wasolamali amesababisha Steve Jobs? Kifo cha Steve JObs kimesababishwa na Wasomali? Kila mtu anakufa kivyake vyake alafu sie tunahamishia hasira kwa wengine. Ni sawa na wewe upate money unywee pombe kisha mwenzio mnaepanga nae nyumba moja apate fedha anunue nyama alafu we ummind kisa wewe unakula ugali kwa chumvi yeye anashushia na nyama useme sio fair!!!! Sio fair nini wewe za kwako umenywea. Wenzetu amani waliyonayo wanatumia kuwa wabunifu na kujitangaza kila sehemu, sisi tunajitangaza kwa kulipuana mabomu eti al - shaababu, sijui banyamulenge, sijui Lords Resistance ARMY ya joseph Konyi sisi huo ndo umaarufu wetu tuache wivu wa kijinga.
     
Loading...