Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona mwenyewe TWIGA wetu wanvyotumika kwao...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Sep 21, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mxcpfunny_pictures_zoocop.jpg
    Kumpanda huyu $ nyingi tu...
     
  2. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una maana gani hapo kwa RED?
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nina maana kukaa juu mgongo wake! Weye ulifikirije kwani?
     
  4. B

    Bumela Senior Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uwe makini unapoandika mambo yanayohusu wanyama na binadamu.
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    huyu atakuwa ni mmoja wa wale walipanda ndege KIA!!
     
  6. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,857
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Anakuaje twiga wenu? Upuuzi huu


    UOTE=Kanyapini;4677376]Una maana gani hapo kwa RED?[/QUOTE]
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nadhan anapaswa kuwa makini kwenye uteuz wa maneno,maana moja ya mambo yanayosababisha utata kwenye tungo ni
    -NENO KUWA NA MAANA ZAIDI YA I
    -KUTOZINGATIA KANUN ZA UANDISHI
    -ATHAR ZA LUGHA MAMA(ZA MAKABILA)
     
  8. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Niambieni sasa bwn wenuu au mnaniogopaa!!
    Weka uandishi sahihi ungekuwaje? Tofauti na KUPANDA??
     
Loading...